Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 53
    Like
    0

Gặp bạn gái lần đầu tiên nên tặng quà gì?

Các bác vào giúp em phát, em được đứa bạn cấp 3 giới thiệu cho cô bạn cùng lớp, nói chuyện điện thoại, nhắn tin,chat được mấy tháng rồi.
    Nói chuyện nhiều, xem ảnh em cũng thấy đáng yêu nên đã nói thích rồi, lần này quyết đến gặp nhưng chưa biết nên tặng quà gì được, chẳng nhẽ đi người không,hay mua hoa quả.

Tư vấn thật nha, đừng chém em nha. Thanks.
    Quote Quote

Like
    0
    Lần đầu chưa biết người ta thích gì thì tặng hoa đi, con gái đứa nào chẳng thích hoa, bó này này http://nancy.vn/hoa/58-hoa-tinh-yeu.html, đảm bảo chết luôn

Like
    1
    Ko tặng gì hết

Like
    146
    Ko chỉ đâu, chiêu độc để dành xài... haha!
    Không đi làm sao tới.

Like
    22
    Chỉ em với bác gà . Rồi gặp bạn gái người ta thì nên tặng quà gì nữa ...
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    146
    Quote Được gửi bởi tin_truc22 View Post
    Chỉ em với bác gà . Rồi gặp bạn gái người ta thì nên tặng quà gì nữa ...
    Túm lại là phải tặng cái gì mà cổ bất ngờ nhất, thứ nhì là nhìn quà tặng cổ phải luôn nhớ tới mình, thứ ba là tiện lợi có thể mang đi theo cổ mọi chỗ, thứ tư là phải độc, cực độc... Em cũng không dấu diếm làm gì, hồi đó em gặp bạn gái mới quen lần đầu, em tặng cổ hình thẻ trong CMND của em, cổ cười cười, cổ nói em vui tính, hihi... sao bạn biết, mình là người vui tính mà, ờ, bạn vui tính ghê, ừ mình vui tính mà, đúng là bạn vui tính thiệt, hihi, mình là người vui tính mà, hai đứa cứ vui tính, vui tính, vui tính xong rồi về, về rồi em tự ngẫm, em tự nghĩ chắc em vui tính thiệt, từ nhỏ lớn, hơn chục năm đi cua gái, mấy chục cô mà nói có đúng một câu bạn vui tính đó hà...

Nói chung vui tính là tốt, bác cứ in đại mấy chục cái hình thẻ CMND đi, khổ 4x6 là tuyệt nhất, phía sau ghi tên, ngày tháng năm sinh, địa chỉ, chiều cao cân nặng, size quần, size áo, số giày, nhóm máu. Chỉ vậy thôi, rồi mang tặng cổ, bảo đảm cổ sẽ luôn nhớ, nếu cổ có tặng quà ngược lại cho bác thì cổ cũng dễ mua đồ đúng size, nhưng trước tiên bảo đảm cổ sẽ nói bác vui tính cho coi, em thề, hãy tin em, em đã có hơn 10 năm kinh nghiệm rồi, em là người vui tính! Chết, nói mới nhớ, hình thẻ trong bóp gần hết rồi, mai phải ra tiệm rửa gấp mới được!

Chúc bác tự tin và thành công!
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lik.kaka View Post
    Các bác vào giúp em phát, em được đứa bạn cấp 3 giới thiệu cho cô bạn cùng lớp, nói chuyện điện thoại, nhắn tin,chat được mấy tháng rồi.
    Nói chuyện nhiều, xem ảnh em cũng thấy đáng yêu nên đã nói thích rồi, lần này quyết đến gặp nhưng chưa biết nên tặng quà gì được, chẳng nhẽ đi người không,hay mua hoa quả.

Không có tuyệt chiêu, đồ vật gì hay bằng 'đường bao tử' hết. Nói dzậy thôi, hiểu được thì hiểu

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Túm lại là phải tặng cái gì mà cổ bất ngờ nhất, thứ nhì là nhìn quà tặng cổ phải luôn nhớ tới mình, thứ ba là tiện lợi có thể mang đi theo cổ mọi chỗ, thứ tư là phải độc, cực độc... Em cũng không dấu diếm làm gì, hồi đó em gặp bạn gái mới quen lần đầu, em tặng cổ hình thẻ trong CMND của em, cổ cười cười, cổ nói em vui tính, hihi... sao bạn biết, mình là người vui tính mà, ờ, bạn vui tính ghê, ừ mình vui tính mà, đúng là bạn vui tính thiệt, hihi, mình là người vui tính mà, hai đứa cứ vui tính, vui tính, vui tính xong rồi về, về rồi em tự ngẫm, em tự nghĩ chắc em vui tính thiệt, từ nhỏ lớn, hơn chục năm đi cua gái, mấy chục cô mà nói có đúng một câu bạn vui tính đó hà...

Nói chung vui tính là tốt, bác cứ in đại mấy chục cái hình thẻ CMND đi, khổ 4x6 là tuyệt nhất, phía sau ghi tên, ngày tháng năm sinh, địa chỉ, chiều cao cân nặng, size quần, size áo, số giày, nhóm máu. Chỉ vậy thôi, rồi mang tặng cổ, bảo đảm cổ sẽ luôn nhớ, nếu cổ có tặng quà ngược lại cho bác thì cổ cũng dễ mua đồ đúng size, nhưng trước tiên bảo đảm cổ sẽ nói bác vui tính cho coi, em thề, hãy tin em, em đã có hơn 10 năm kinh nghiệm rồi, em là người vui tính! Chết, nói mới nhớ, hình thẻ trong bóp gần hết rồi, mai phải ra tiệm rửa gấp mới được!

Chúc bác tự tin và thành công!
    có nhiêu chiêu xài hết rồi còn gì thủ thân hả Gà...

@chủ thớt: Tặng cả cuộc đời của bác đi

Like
    86
    Rùi đến lúc gây lộn, sẵn có cái hình của cu Thắng, nó dán vô hình nhân yểm bùa lun cho nó lẹ hehe

Like
    22
    Quote Được gửi bởi lik.kaka View Post

Chẳng tặng gì hết. Bác đi tay không đến, gặp nói chuyện một hồi rồi lựa thế hun cho ẻm một phát, hun xong trơ mặt ra nói: "má trái hay má phải"?

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết