Trang 1 / 10 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 93
    Like
    0

Họp mặt ddth tại Hà Nội

Chẳng cần lý do, ko cần nhân dịp cũng chẳng cần vị nào đến, anh em Hà Nội cũng nên làm một tour thật hoàng tráng đê!

Mời nhào vô góp ý và nhân tiện spam bài

Tôi thấy tp HCM cũng đã tổ chức và cũng đông vui nhộn nhịp lắm, dân Hà Nội trên ddth ko nhiều bằng nhưng cũng quyết chẳng chịu thua kém. Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE

Bên kia lấy chủ đề là ăn nhậu, theo tôi như thế là tệ nạn quá. Vì vậy tôi yêu cầu dân Hà Nội lấy chủ đề Cờ bạc (có lẽ ko tệ bằng ăn nhậu )

Xin mọi người tiếp tục góp ý nhé!!!
    Quote Quote

Like
    1
    Nhất chí với ý kiến của bác thôi.
    Anh em nên quyết định tập trung để tỏ rõ sức mạnh của dân Hà Nội.
    Chưa hết

Like
    0
    hic sao mà ít người ủng hộ tôi thế
    Up một phát nhá

Like
    0
    Cho hoi neu to chuc thi tu tap o dau the ha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Ghost1982
    Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE

Bên kia lấy chủ đề là ăn nhậu, theo tôi như thế là tệ nạn quá. Vì vậy tôi yêu cầu dân Hà Nội lấy chủ đề Cờ bạc (có lẽ ko tệ bằng ăn nhậu )
    uhm, giao lưu họp mặt thôi mà, đâu cần phải châm chích chỗ này chỗ nọ hả ku Ghost
    Tiếc là ku Ghost nhà ta không biết nhậu. Nếu không ku đã mua vé máy bay để vào trong này rồi

Cho quảng cáo một tí nha

Còn chờ gì nữa, hãy tham gia ngay từ bây giờ:
    Họp mặt DDTH.com tại TP.HCM, bà con nào ở TP.HCM thì tham gia đông đủ nha

Coi bộ chiến dịch của Ghost không thành công rồi. Theo điều tra thì dân DDTH nhậu dữ chứ bài bạc thì ít lắm. Lấy ví dụ cái topic "Dân IT có nhậu không?" thì biết ngay.

Like
    0

Up phát tiếp theo nè !

Chơi khùng luôn đi pà con. Bà con làm bọn này mất mặt với anh em IT miền Nam quá. Hẹn hò chán chê roài chỉ có mí đứa đi. rầu thúi ruột . lần này chơi xả láng luôn đi !

phaleao Guest

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Ghost1982
    Chẳng cần lý do, ko cần nhân dịp cũng chẳng cần vị nào đến, anh em Hà Nội cũng nên làm một tour thật hoàng tráng đê!

Mời nhào vô góp ý và nhân tiện spam bài

Tôi thấy tp HCM cũng đã tổ chức và cũng đông vui nhộn nhịp lắm, dân Hà Nội trên ddth ko nhiều bằng nhưng cũng quyết chẳng chịu thua kém. Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE

Xin mọi người tiếp tục góp ý nhé!!!
    Làm gì mà phải hơn thua den the cu bình thuòng thoi

Like
    0
    Ko chỉ hơn thua thế thôi đâu!!!
    Tại tôi ko chỉ tính quy mô buổi họp mặt này nhỏ như vậy
    Họp mặt cộng đồng Net tại Hà Nội
    Tôi muốn tổ chức một buổi họp mặt thật hoành tráng cho cộng đồng Net tại Hà Nội. Nói thế thì chưa đúng lắm, tôi chỉ xin đưa ra ý kiến và mong sẽ được mọi người ủng hộ, góp ý và tài trợ.
    Nếu như buổi họp mặt không thành công thì tôi xin lỗi mọi người vì đã làm phiền và mong mọi người hãy coi ý nghĩ điên rồ của tôi như một sự giải trí vui vẻ. Còn nếu thành công thì nó sẽ không chỉ cho chúng ta một buổi vui chơi vui vẻ mà còn làm cho chúng ta nói riêng và dân thủ đô càng thêm nổi tiếng.
    Để gọi là “hoành tráng” thì đương nhiên không chỉ nhỏ nhoi trong phạm vi một 4rum hay một website mà cần phải cho mọi người dân Hà Nội đều được biết. Nếu bạn thực sự tâm đắc với ý tưởng này của tôi thì xin hãy truyền bá nó cho nhiều người khác biết. Xin các bạn chú ý rằng càng có nhiều người biết và tham gia thì ý tưởng này càng có khả năng thành hiện thực!
    Có thể ý tưởng này sẽ không bao giờ trở thành hiện thực, có thể sẽ diễn ra với một quy mô nhỏ hơn, có thể là năm nay năm sau hay … nhưng theo tôi thì ý tưởng này đáng để chúng ta theo đuổi.

Đó là ý tưởng của tôi, đang bắt đầu xoạn ra quy mô, tìm nhà tài trợ. Xin mọi người góp ý thêm.

Like
    0
    cậu bạn ghost này, hôm trước cũng đâu thấy đâu, sao hôm nay, kêu gọi dữ vậy?

Like
    0
    Sang bên kia đọc lại đi bác, tôi đã nói rõ ràng rồi mà
    Bữa đó tôi có chuyện buồn cá nhân, thông cảm đi chứ. Còn lần này đứng ra tổ chức thì vắng mặt sao được!

Trang 1 / 10 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết