Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: May In C41sx

Like
    0

May In C41sx

Tôi đang Su Dung May In C41sx, Mua Vi Thay Quang Cao Va Chat Luong In Cung Dep Qua, Nhung Cho Den Nay Thi Rat Buon Vi Tui Tien Khong Nhieu Lam Ma Muc In Thi Gia O Tren Troi. Cac Ban Nao Biet Cach Nap Muc Xin Chi Toi Voi. Cam On Nhieu
    Quote Quote

Like
    0

May In

Có ai biết cách vào mực máy in canon LBP 810 không vậy , nếu có ai biết xin chỉ tận tình với nha , mình cảm ơn trước

Like
    1
    Quote Được gửi bởi thang755
    Tôi đang Su Dung May In C41sx, Mua Vi Thay Quang Cao Va Chat Luong In Cung Dep Qua, Nhung Cho Den Nay Thi Rat Buon Vi Tui Tien Khong Nhieu Lam Ma Muc In Thi Gia O Tren Troi. Cac Ban Nao Biet Cach Nap Muc Xin Chi Toi Voi. Cam On Nhieu
    Năm ngoái các kỹ sư Việt Nam đã chế tạo thành công mực in bằng than nanô lỏng rồi đấy.Dùng mực này giá rất rẻ,mà in lại tiết kiệm.Bọn tây cũng đặt hàng ầm ầm lên đấy.Bọn sản xuất máy in nó doạ là phải dùng mực in chính hãng,trong khi nó có sản xuất mực đâu,mà nó bán lại thương hiệu cho một hãng khác.Nói chung là bác cứ bơm mực thoải mái đi,không cần phải mua hộp mực mới đâu.
    Bác có thể tìm hiểu về mực in nano tại đây: http://www.echip.com.vn/echiproot/ht...mucinnano.html

Like
    0
    ko biết cái printer này có durabrite không cái loại mà hết màu nào bơm màu đó vào ấy.
    còn nạp mực rẻ thì chỉ ra mấy cửa hàng ở LNĐ (nếu ở HN) mà hỏi chắc là rẻ thôi.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết