Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    0

Sở hữu nhiều tên miền đẹp ->> Mời các bác vào cộng tác.

Hiện tại VNNetsoft đang sở hữu 1 số tên miền đẹp:
    1. baodientu.com
    2. baodientu.net
    3. nguoitieudung.com
    4. emart.com.vn
    5. vietbooks.com
    6. bansach.com
    7. vietnamtraveller.com
    8. ....

Muốn kết hợp với các tổ chức/ cá nhân cùng đội ngũ kỹ thuật VNNetsoft phát triển thành những Website cộng đồng có quy mô.
    Chúng tôi có sẵn đội ngũ kỹ thuật trình độ chuyên môn cao: Thiết kế, Code, Seo để hỗ trợ.
    Quote Quote

Like
    0
    Công nhận bán có một số tên miền đẹp thật.

Like
    4
    TinTuc.com - Mua Bán Rao Vặt Miễn Phí
    ThanhNien.com - Tìm bạn bốn phương, tìm bạn chat
    TinTuc.net - Tin Tức Online mới nhất trong ngày
    ThongTin.net - Bạn muốn mua thì pm cho mình

Toàn tenmiền đẹp mà để phí quá

Like
    0
    Quote Được gửi bởi iamvietnam View Post
    TinTuc.com - Mua Bán Rao Vặt Miễn Phí
    ThanhNien.com - Tìm bạn bốn phương, tìm bạn chat
    TinTuc.net - Tin Tức Online mới nhất trong ngày
    ThongTin.net - Bạn muốn mua thì pm cho mình

Toàn tenmiền đẹp mà để phí quá
    Hehehehehe, của mình thì vẫn còn của mình mà. Mình biết nhiều bạn nghĩ là nếu là bạn thì bạn làm thế này thế nọ. Nhưng theo mình thì tên miền đẹp thì không thể phát triển bừa bãi được.

Nhiều bạn nghĩ là nếu có tên miền TinTuc.com thì viết codes tự động lấy tin tức của mấy trang web khác rồi kiếm tiền quảng cáo. Nếu bạn nghĩ vậy thì bạn suy nghĩ nông cạn quá rồi. Làm như thế thì sẽ không tồn tại lâu vài và không ổn định. Vnexpress và DanTri lúc trước cho dùng tin của họ và bạn chỉ cần nghi nguồn tin của họ mà thôi, nhưng bây giờ họ không cho làm như thế nữa. Tuy nhiên, còn một số website cũng còn cho làm như thế, và họ có thể không cho bạn làm như vậy nữa bất cứ lúc nào. Nếu bạn làm ẩu thì tiền mất tật mang thôi. Nếu bạn nghĩ bạn có thể phát triển TinTuc.com thì bạn phải có kinh nghiệm trong lĩnh vực báo chí, phải có khả năng tài chính để có phóng viêng riêng của bạn, và những thứ khác nữa. Mình biết là nếu TinTuc.com được phát triến đúng mức thì chỉ cần trong vòng 1 năm là sẽ trở thành một trong những trang tin tức hàng đầu của người Viet. TinTuc.com chỉ thích hợp cho những công ty có tầm cỡ phát triển thôi.

Mình đã phát triển trang TinTuc.com vào năm 2004-2005 và có lý đo để mình tạm ngưng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ThanhNien.com View Post
    Hehehehehe, của mình thì vẫn còn của mình mà. Mình biết nhiều bạn nghĩ là nếu là bạn thì bạn làm thế này thế nọ. Nhưng theo mình thì tên miền đẹp thì không thể phát triển bừa bãi được.

Nhiều bạn nghĩ là nếu có tên miền TinTuc.com thì viết codes tự động lấy tin tức của mấy trang web khác rồi kiếm tiền quảng cáo. Nếu bạn nghĩ vậy thì bạn suy nghĩ nông cạn quá rồi. Làm như thế thì sẽ không tồn tại lâu vài và không ổn định. Vnexpress và DanTri lúc trước cho dùng tin của họ và bạn chỉ cần nghi nguồn tin của họ mà thôi, nhưng bây giờ họ không cho làm như thế nữa. Tuy nhiên, còn một số website cũng còn cho làm như thế, và họ có thể không cho bạn làm như vậy nữa bất cứ lúc nào. Nếu bạn làm ẩu thì tiền mất tật mang thôi. Nếu bạn nghĩ bạn có thể phát triển TinTuc.com thì bạn phải có kinh nghiệm trong lĩnh vực báo chí, phải có khả năng tài chính để có phóng viêng riêng của bạn, và những thứ khác nữa. Mình biết là nếu TinTuc.com được phát triến đúng mức thì chỉ cần trong vòng 1 năm là sẽ trở thành một trong những trang tin tức hàng đầu của người Viet. TinTuc.com chỉ thích hợp cho những công ty có tầm cỡ phát triển thôi.

Mình đã phát triển trang TinTuc.com vào năm 2004-2005 và có lý đo để mình tạm ngưng.
    Pác phân tích rất có logic, nhưng sợ nhất là đôi khi người tính không bằng...người khác tính. Chúc pác thành công nha!

Like
    3
    bux99.com
    bux99.net
    ko biết ai muốn mua 2 cái này KO?

Like
    0
    mình có cái domain tapchinhadep.net mà chẳng biết phát triển sao cho ổn cả! Ai có ý kiến góp ý dùm mình!
    nam linh chi

Like
    0
    hic, anh em ai nghĩ được cái tên miền hay hay để mình thay cho cái sieuthinhadathaiphong.com với.
    Tên miền ngắn và dễ nhớ thì người ta đặt hết rồi

Like
    4
    Quote Được gửi bởi VNNetsoft View Post
    Hiện tại VNNetsoft đang sở hữu 1 số tên miền đẹp:
    1. baodientu.com
    2. baodientu.net
    3. nguoitieudung.com
    4. emart.com.vn
    5. vietbooks.com
    6. bansach.com
    7. vietnamtraveller.com
    8. ....

Muốn kết hợp với các tổ chức/ cá nhân cùng đội ngũ kỹ thuật VNNetsoft phát triển thành những Website cộng đồng có quy mô.
    Chúng tôi có sẵn đội ngũ kỹ thuật trình độ chuyên môn cao: Thiết kế, Code, Seo để hỗ trợ.
    hichic, ông bạn có bán lại domain vietnamtraveller.com không, domain này tôi đăng ký năm 2006 sau một thời gian, bỏ bê, nếu ông muốn bán, giá hợp lý tôi sẽ múc. Mặc dù nó chẳng hay lắm ...hị

Like
    4
    ko bán dc thì tính chuyện develop ..dư mà tin tức phải xin phép ...

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết