Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

tìm thông tin cá nhân trên mạng

bạn nào biết tìm thông tin cá nhân của người khác trên mạng thì chỉ mình với.
    Quote Quote

Like
    0
    Làm sao để tìm một người với một số thông tin cá nhân của họ như ngày sinh ...đây.Mà tất cả những cái này khi đang ký 1 trang nào đó thì đã có.Mình đã thử tìm thông tin cá nhân của chính mình mà cũng thấy ko ra. Tớ nghĩ mạng của chúng ta vẫn còn chưa ghi nhận những thông tin này.Cần phải phát triển nữa.
    Hay bạn nào có cách tìm kiếm hay giúp mình với.xin hãy gửi vào địa chỉ thư traisaodo@gmail.com.
    thanks !!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi macthang View Post
    Làm sao để tìm một người với một số thông tin cá nhân của họ như ngày sinh ...đây.Mà tất cả những cái này khi đang ký 1 trang nào đó thì đã có.Mình đã thử tìm thông tin cá nhân của chính mình mà cũng thấy ko ra. Tớ nghĩ mạng của chúng ta vẫn còn chưa ghi nhận những thông tin này.Cần phải phát triển nữa.
    Hay bạn nào có cách tìm kiếm hay giúp mình với.xin hãy gửi vào địa chỉ thư traisaodo@gmail.com.
    thanks !!!
    Có chứ bạn! Khi bạn viết bài thật nhiều vào diển đàn thì tự nhiên sẽ có thông tin trên google (nhất là khi bài viết ấy hay)---> thử xem

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anhtuan1066 View Post
    Có chứ bạn! Khi bạn viết bài thật nhiều vào diển đàn thì tự nhiên sẽ có thông tin trên google (nhất là khi bài viết ấy hay)---> thử xem
    Cũng khó bạn ạ. Nếu như bạn làm chủ một website bạn sẽ rõ. Những thông tin cá nhân ít khi được đăng ký đúng lắm thủ tục lắm. Có mấy ai khai hết tôi là người như thế nào, sđt bao nhiêu đâu... toàn makeup hết ấy.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết