Trang 5 / 17 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 170
    Like
    0
    Anh em hẹn nhau buổi chiều đi cho nó thoải mái, hẹn buổi trưa khoai lắm. Trưa được nghỉ có từ 11h30-->1h30---> vừa chào hỏi xong đã phải về rồi. Hic

Like
    0
    Buổi tối vẫn có chương trình tiếp cơ mà lo gì!

Like
    0
    vOz user cũng xin 1 chân nhá.
    Như vậy
    Vì lý do bảo mật, Vikhoa không thể log in trực tiếp vào dd, Khoa nhờ mình nhắn lại là:

VK da o HN, di cung co Yuna, NetSpace, Raven, TruongTon va DantruongX. Hen anh em trua T.4 di uong cafe roi toi T.4 tu tap an choi sau.
    Trua T.4, hen o Cafe Lieu Giai, tu 11h den 2h roi ban ke hoach buoi toi sau. Ai ko di duoc hoac den tre thi
    lien he DT ViKhoa 0903.69.69.92 - 095.88.55.095 hoac NetSpace 0903.28.99.88
    ViKhoa
    PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong nha anh NS gan Daewoo
    là quyết định cuối cùng phải ko?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vykhoa
    PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong
    nha anh NS gan Daewoo
    Vậy ra anh netspace ở phố Kim Mã phải không ? Cho anh em xin cái địa chỉ đi?
    Nhà bà con của mình cũng ở gần đấy, đối diện Đại sứ quán Thụy điển

Like
    0
    hu hu .. Lão Khoa đâu biết uống Beer , vừa nhậu với cả đám. Tối đi nhậu tiếp , luyện công đến thứ 4 cho anh em biết tay

Like
    0
    Quote Được gửi bởi msvn
    hu hu .. Lão Khoa đâu biết uống Beer , vừa nhậu với cả đám. Tối đi nhậu tiếp , luyện công đến thứ 4 cho anh em biết tay
    Hehehe,

Khoa đâu biết uống Beer, Khoa uống Mirida thôi ặc ặc .....

Trưa nay có nhiều "giang hồ mạng" tụ họp nhẻ... hehehe, cứ tưởng có máu rơi, đĩa bay, nhưng mà dân IT ta tứ hải giai huynh đệ, bia & mirinda vào là ok hết hehe.

Trưa nay có Huyremy, msvn, dantruongX, Raven, tiếc là không có Trường Tồn của truongton.net hehehe, và một chú nhóc Hà Nội nghe đâu cũng là hacker thì phải ... hehehe, ngoài ra còn có mặt 2 HP to to bự bự của HN và TP là Gate2vn và Gate4vn hehehe.

Tối nay quyết định kô đi xem nhảy bục ở 25 độ J nửa, muh chắc là đi New Century rồi... và sau đó có trời mà biết Vi Khoa sẽ đi đâu hehehehe.... Nhưng mà chắc đi lành mạnh rồi vì phải giử sức ( V - V ) để thứ 4 họp mặt hehehe.

Mấy hôm sau sẽ post hình lên cho pà con coi..

Like
    0
    Wow... Dạo này các mạng hoạt động ác nhở?! 2 hôm nay Táo cũng toàn đi với các forum, beer rượu (<= ko tham gia được vì bị đau dạ dày mí ức chứ! ( ), hát hò nhảy múa (<= khoản này thì rất nhiệt tình! Hihi... ). Trưa thì chắc Táo ko join được, vì học chiều mà! Chiều nay đã bùng 2 ca đi chơi roài, mai ko đi học thì chết! Tối thì okie nhưng mà trước 10h phải out! Có nhiều girl join ko vậy? Hôm qua họp 1VN có 2 girl! ( Đến lúc nhảy thì có mỗi mình Táo! ( Nếu tối tụ tập ở đâu thì mọi người sms or call lại hen! Vậy là quyết định thứ 4 heng? C ya!

Like
    0

Xúi quảy roài xúi quảy roài

Trùi ui,emdotlam đã thu xếp để tối mai chiến roài . Kiểu này mai phải change lịch lại chút xíu (sure là bị chửi lun é). Dzậy thống nhất là thứ 4 nha. Chắc emdotlam cũng chỉ góp mặt tập 2 thui. CÒn tập 1 thì hổng bít trước đâu .Cũng đi làm mà. Nhưng tập 2 là chơi mút chỉ lun . Không say hổng có dzề đâu cà. Dzới lại khi say rùi nhảy nhót nó mới tưng bừng. Thống nhất là như vậy . Làm ơn đừng change nữa. Mình sẽ tụ tập từ 5-6h chiều thứ 4 ( đề phòng vài bà con kẹt xe). Sau đó đi nhậu tới khoảng 8h rùi đi karaoke đến 10h cho chị em out. Còn ai mún nữa thì emdotlam xin mời.(Nói trước là tui cũng out vào 10h đó dzì hôm sau 5h sáng tui lại phải đi lên Hà Giang nè trời ! )
    Chào Mừng Ngày Tụ Hội Của Anh Em IT DIỄN ĐÀN TIN HỌC ( tui chưa biết mình đã được gọi là dân IT chưa nữa )

Roài xong ! Nhìn Tóa Xanh nhậu thấy mà ghê ! Hôm rày đi đừng có mà chuốc rượu emdotlam nha

zola436326 Guest
    Chao ca nha, tui la thanh vien moi, cho tui tham gia voi nhe............co gi lien lac voi tui nhe theo so DT 0912436326
    tui la Hung`

Like
    0
    Tại sao sáng tui gọi xin đi chơi cùng mà VK nói để đến thứ 4 vậy. Hụt mất một bữa beer và bữa New rồi. Các bác chơi không đẹp.

Trang 5 / 17 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết