Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Ngạc nhiên Có nên mua máy in Sam Sung laser ML-1866 không?

Em đang cần mua 1 cái máy in để in tài liệu. In đen trắng thôi ạ. Nhu cầu của em cũng không nhiều, thỉnh thoảng in bài tập với in tài liệu tiếng anh tự học ở nhà (Tức khoảng 2,3 ngày mới in một lần - mỗi lần tầm 10 trang đổ lại).

Em tìm hiểu thì thấy có con Sam Sung ML 1866 giá 1,1tr. Vừa rẻ vừa bé nhìn rất ưng mắt.

Thế nhưng em đang phân vân vì nghe nói máy Sam Sung không được bền lắm và mỗi lần thay mực phải reset chip gì gì đó.

Bác nào thạo về máy in tư vấn cho em với ạ. Nếu em mua máy này thì dùng được khoảng bao nhiêu lâu? bao nhiêu lâu phải đổ mực 1 lần? mỗi lần đổ là bao nhiêu xiền Khi đổ mực thì phải mang ra hàng hay mình tự mua lọ mực về nhà đổ? Khi đổ mực có phải reset chip gì không ạ?...

Còn nếu không nên mua máy này thì em nên mua máy nào trong độ tiền từ 2tr đổ lại ạ ^^ (càng rẻ càng tốt).

Em hỏi hơi nhiều, cảm ơn các bác nhiệt tình tư vấn
    Quote Quote

Like
    168
    Ai muốn mua máy in - dùng trong gia đình - bây giờ nên mua những máy có trong danh sách sau:
    Code:
    http://support.apple.com/kb/ht4356
    Lý do: tiện mọi bề, có thể dùng cho nhiều phones, iPad, iPod ..... mà không phải dây, nhợ tùm lum.

Like
    0
    Theo quảng cáo thì in đc 1000 - 2500tờ 1 hộp. Nhưng chắc được khoảng 1000-1500 tờ (ko in hình).

Mực + reset chip ~150k.

Đã dùng 2 tháng hiện chưa thấy lỗi lầm gì. Chất lượng in khá tốt do còn mới Không thể yêu cầu gì thêm ở 1con máy in laser giá rẻ quá mức thế này.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết