Diễn Đàn Tin Học

Trang 28 / 61 FirstFirst ... 232526272829303133 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 271 đến 280 / 603
    Like
    0
    chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồnchia buồnchia buồnchia buồn,chia buồn,chia buồnchia buồn,chia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồn,chia buồn,chia buồn,chia buồnchia buồnchia buồn,chia buồnchia buồnchia buồn,chia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồn,chia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồnchia buồn với khanhhn2003

Like
    0
    Tớ xin 1 chân có được không. Nhưng tớ ở Quang Ninh cơ mới hoc chơi còn kém lám

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngochalong76 View Post
    Tớ xin 1 chân có được không. Nhưng tớ ở Quang Ninh cơ mới hoc chơi còn kém lám

xin chào đón thành viên mới.Bạn có thể xem lịch SH cụ thể ở mục lịch sinh hoạt của hội cầu lông Hà Nội nhé

Like
    0
    Ngày 27/5 quy có mặt ở HN, Hc_ondi hẹn anh em gặp nhau một bữa nhe. Rất mong gặp mặt mọi người.
    À! Nhân tiện hc_ondi biết cho nào ngủ bụi rẻ rẻ thì giới thiệu cho anh với. kekekeke. Chuyến này anh đi bụi balo dài ngày chỉ ở HN 1 ngày 27 thôi, sau đi Cao Bằng và Quảng Ninh.
    Thân,
    quy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quycoctu View Post
    Ngày 27/5 quy có mặt ở HN, Hc_ondi hẹn anh em gặp nhau một bữa nhe. Rất mong gặp mặt mọi người.
    À! Nhân tiện hc_ondi biết cho nào ngủ bụi rẻ rẻ thì giới thiệu cho anh với. kekekeke. Chuyến này anh đi bụi balo dài ngày chỉ ở HN 1 ngày 27 thôi, sau đi Cao Bằng và Quảng Ninh.
    Thân,
    quy
    À..à..à.. á.. về mà ko có quà là "chít"...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quycoctu View Post
    Thân,
    quy

anh định nghỉ phòng như thế nào và tiện đường đi đâu để em còn biết

Like
    0

Rất hay ! chào đón mod

kính thưa toàn thể bà con .Ngày 27/05 chúng ta vinh dự dc đón mod cóc ra HAN (vi hành).Rất mong bà con hiến kế để tình hình của chúng ta dc các quan trên ( mod smod ad ) quan tâm đặc biệt hơn.Thân tui làm xã trưởng dự định bắt gà mổ heo của bà con làm bữa tẩy trần cho mod mọi ng thấy sao riêng tôi theo chủ truơng: Vì tuơng lai con em chúng ta đập chết tương lai con em chúng nó.Sau buổi đánh cầu là tổ chức tiệc luôn.

Like
    0
    8g Tối nay (26/5/2007) quy có mặt ở HN, Hcondi hẹn anh em cùng gặp nhau ngày mai nhé, hình như đã thống nhất là 7h tối đúng không hcondi, có gì gọi điện thoại cho quy theo số 0982785354. Tại quy không có số của hcondi.Hẹn gặp tất cả mọi người.
    Thân,

Like
    0
    Chào anh chị em, nhân vật "cầu lông vị nghệ thuật" của Box HN đã quay trở lại rùi đây . Mọi người khỏe hok, dạo này lịch thế nào rùi, cho em biết với nào ^^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi sang.do View Post
    Chào anh chị em, nhân vật "cầu lông vị nghệ thuật" của Box HN đã quay trở lại rùi đây . Mọi người khỏe hok, dạo này lịch thế nào rùi, cho em biết với nào ^^
    lịch vẫn y nguyên như thủa ban đầu mà em

Trang 28 / 61 FirstFirst ... 232526272829303133 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết