Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Lam sao de doi Workgroup ma ko phai Restart

Minh co 1 laptop , workgroup o cty thi khac workgroup o nha nen moi lan di lam hay ve nha la phai thay doi workgroup rat buc minh. Vay co cach nao doi workgroup ma ko phai restart may hoac chay song song 2 workgroup cho tien , chi can cam LAN vo la chay. Cac ban giup minh voi. Cam on rat nhieu
    Quote Quote

Like
    0
    Khác workgroup thì chỉ gặp khó khăn ở phần share thôi, còn các hoạt động khác vẫn bình thường. Nếu bạn đang dùng WinXP thì khi đổi workgroup sẽ không cần phải khởi động lại, còn việc dùng cùng lúc 2 workgroup thì bất khả thi, vì bạn không thể phân thân ra mà ở nhà mình và nhà mẹ vợ cùng lúc được...

Like
    0
    Bạn hãy đổi Workgroud ở nhà cho giống với Workgroud ở công ty là được thôi mà.
    Chúc bạn thành công!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BoyChanDoi78
    Khác workgroup thì chỉ gặp khó khăn ở phần share thôi, còn các hoạt động khác vẫn bình thường. Nếu bạn đang dùng WinXP thì khi đổi workgroup sẽ không cần phải khởi động lại, còn việc dùng cùng lúc 2 workgroup thì bất khả thi, vì bạn không thể phân thân ra mà ở nhà mình và nhà mẹ vợ cùng lúc được...
    Đổi Workgroup trên WinXP vẫn phải khởi động lại. Nếu có nhiều group, XP sẽ hiện lên bấy nhiêu group trong Entire Network.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết