Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    6

Adobe Acrobat 9.0 Professional Extended

Adobe® Acrobat® 9 Professional là phần mềm cho bạn dễ dàng tạo tập tin PDF từ các chương trình khác dưới dạng Plug ins tích hợp trong Microsoft Office, Outlook, Internet Explorer, Project, Visio, Access, Publisher, AutoCAD®, Lotus Notes… Ngoài ra, chương trình còn có thể liên kết các tài liệu, các bảng vẽ với các nội dung media khác và cho xuất bản dưới dạng PDF. Chương trình hoạt động hiệu quả trong việc tối ưu hóa dung lượng tập tin, sắp xếp.

Adobe Acrobat Professional
    là một phần mềm tiên tiến cho các nhà chuyên nghiệp sử dụng để tạo, kết hợp, kiểm soát và phân phát các file Adobe PDF an toàn, chất lượng cao cho các nhà chuyên nghiệp sử một cách dễ dàng. Tập hợp các hồ sơ điện tử hoặc trên giấy - ngay cả các trang web, các bản vẽ kỹ thuật và email - thành những tài liệu PDF đáng tin cậy để chia sẽ với mọi người sử dụng phần mềm Adobe Reader miễn phí một các dễ dàng. Quản lý các cách xem văn bản, tổng hợp các phản hồi từ nhiều người xem trong khi đó vẫn bảo vệ được định dang và tính nguyên vẹn của tài liệu.

Mở rộng các khả năng chú giải đối với bất kỳ người nào sử dụng Adobe Reader. Người sử dụng Windows có thể thiết kế các biểu mẫu Adobe PDF thông minh bao gồm nguyên lý kinh doanh, chẳng hạn như các tính toán và đánh giá dữ liệu, nhằm gia tăng độ chính xác việc thu thập dữ liệu trong khi đó có thể giảm bớt chi phí việc nhập dữ liệu thủ công. Và còn rất nhiều tính năng khác...

Hướng dẫn cài đặt:

1. Sau khi download hết 9 Part giải nén rồi chọn file cài đặt bình thường.

2. Khi cài đặt bạn sử dụng Key lấy ở file key.gen trong đĩa.

3. Sau khi cài đặt đầy đủ bạn copy file AdobeLM.dll từ trong đĩa tới thư mục cài đặt chương trình. Thường ở C:\Program Files\Adobe\Acrobat 9.0\Acrobat\

4. Enjoy! Tested work by VNDL...

Pass: vndownload.org
    Được sửa bởi anhthang84 lúc 08:27 ngày 18-03-2009
    Quote Quote

Like
    0
    Mình đang tìm Adobe Acrobat 8.0 thì có 9.0 cám ơn bạn nhiều nhé!

Like
    6
    Một số phần mềm diệt virus nhận file key gen là virus nên các bạn thử dùng với S eries này xem: S ERIAL: 1380-1601-7539-9354-7032-1203

Like
    0
    Mình đang cần tìm Acrobat 9.0
    Cảm ơn bạn nhiều nhé!

Like
    0
    bạn ơi download part10 ở đâu,và cách cài đặt khó quá à.Deamon Tools để mount cài đặt.<<<<<< phần mền này phải vào chỗ nào kiếm hả bạn? mình không rành về vi tính lắm,xin các bạn chỉ giáo

Like
    3
    Link 10 sao không thấy hả bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Tìm link 10 ở đâu đây hả bạn chỉ ình với
    Được sửa bởi Thanh_ha_78 lúc 20:45 ngày 13-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Phần mềm

Tôi đang tìm phần 10 để tải về và cách cài đặt(Adobe Acrobat 9.0 Professional Extended)mong các bạn chỉ giúp, xin cám ơn nhiều nhiều

Like
    7
    File thứ 10 đâu bác? chơi gì kỳ quá.
    Ko giải nén được sao cài giờ?

Like
    6

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi ditihoki View Post
    File thứ 10 đâu bác? chơi gì kỳ quá.
    Ko giải nén được sao cài giờ?
    Trời ơi buồn cười chết mất, nghe người ta bảo cũng nói theo đúng là Spam chính hạng. Mình nén file chỉ được có 9 file, lấy đâu ra Part10 nữa để upload cho các bạn... Ha ha, buồn cười quá...

Like
    0
    Link die rồi. Nếu chỉ cần đọc file pdf thì dùng foxit cho nó nhẹ. hay dùng Acrobat Reader cũng được mà.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết