Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

máy bị bệnh lạ quá, mọi người giúp em với

máy em cách đây khoảng mấy tháng tự nhiên loa bắt đầu bị thi thoảng bị rè rè, lúc đầu em nghĩ là tại loa vật lí có vấn đề, nhưng rồi ko phải, sau đấy cài lại driver âm thanh vẫn ko hết rè, cắm tai nghe vào vẫn bị rè -> ko phải tại loa vật lí
    mấy ngày gần đây thì máy nó bắt đầu bị giật giật, nếu ngồi lướt web với chat thì ko nhận ra được, nhưng nghe nhạc thì nó vừa giật vừa rè, chơi game thì giật khá rõ ràng
    ai có thể giúp em chuẩn đoán bệnh và cách khắc phục được ko. em dùng HP dv6700, mua từ hè năm 2008
    Em xin cảm ơn ạ
    Quote Quote

Like
    5
    Thử cài lại win và vệ sinh máy xem có hết ko bạn

Like
    0
    Mấy dòng này hay bị bụi bẩn quá sinh ra chạy chậm và giật Vệ sinh lại là hết thôi

Like
    0
    mọi ng cho em hỏi tự vệ sinh có được ko hay phải mang ra tiệm vệ sinh lại, nếu mà mang ra tiệm thì ra chỗ nào họ làm đảm bảo ạ, nhà em ở phương mai

Like
    0
    Tốt nhất bạn nên mang qua những Cty lớn chút Dù sao khi họ làm thì vẫn phải giữ uy tín mà Bạn ở Phương Mai thì có thể mang qua 18A1 Lê Thanh Nghị xem

Like
    47
    Thôi mang sang 911 là ngon ngay

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nvp19892003 View Post
    máy em cách đây khoảng mấy tháng tự nhiên loa bắt đầu bị thi thoảng bị rè rè, lúc đầu em nghĩ là tại loa vật lí có vấn đề, nhưng rồi ko phải, sau đấy cài lại driver âm thanh vẫn ko hết rè, cắm tai nghe vào vẫn bị rè -> ko phải tại loa vật lí
    mấy ngày gần đây thì máy nó bắt đầu bị giật giật, nếu ngồi lướt web với chat thì ko nhận ra được, nhưng nghe nhạc thì nó vừa giật vừa rè, chơi game thì giật khá rõ ràng
    ai có thể giúp em chuẩn đoán bệnh và cách khắc phục được ko. em dùng HP dv6700, mua từ hè năm 2008
    Em xin cảm ơn ạ
    Có 2 trường hợp:

- Lỗi card sound
    - Lỗi chíp cầu nam thường bị ở dòng HP dv6000

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết