Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 37 / 37
    Like
    0
    nếu mình dùng gói 30k chẳng hạn, mà khi hết hạn vẫn còn thời lượng sử dụng thì tài khoản của mình có bị trừ phắt đi hok ???

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 62500119VT View Post
    mình dùng Viettel gọi tẹt ga tháng có 80K thui à.
    gọi chỉ dc có vịt teo thôi. còn cái VNPT gọi dc vina , mobi và dt bán tất tần tậtt. cái nào lợi hơn. vina và mobi sẽ quy về một mối. vĩt teo đi ra đảo ở hết

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi tung83le View Post
    gọi chỉ dc có vịt teo thôi. còn cái VNPT gọi dc vina , mobi và dt bán tất tần tậtt. cái nào lợi hơn. vina và mobi sẽ quy về một mối. vĩt teo đi ra đảo ở hết
    thì danh bạ toàn bộ là số VT mà. cũng có 1 vài số vina, mobi nhưng cũng ít khi gọi.

Like
    0
    Được cái bác mobi với vina cùng nhà nên dễ dùng mấy cái khuyến mại hơn, bác VT tuy có rẻ hơn thật nhưng lại có mỗi mình bác ý, thôi thì e cứ giữ nguyên cái sim mobi của e vậy, bao giờ bác VT cùng nhà với bác nào đấy hịn hịn thì e sẽ suy nghĩ lại

Like
    0
    Hú hú hú !!! Em xài Viettel nên ko được òi ,chắc đầu tư con điện thoại 2 sim 2 song quá .

Like
    0
    em yêu quý các bác nhà mạng mỗi khi các bác cho khuyến mại :-*

Like
    0
    có 1 số thông tin mới tìm được, post lên cho mọi người tham khảo luôn nè:
    - Thời hạn sử dụng của gói phụ thuộc vào thời hạn sử dụng của tài khỏan chính. Nếu tài khoản chính bị khóa thì khách hàng không sử dụng được số thời lượng còn lại, khách hàng phải nạp tiền thì mới tiếp tục được sử dụng.
    - Nếu thuê bao chuyển đổi giữa các gói cước trả trước thì thời lượng khuyến mại còn lại trong gói đã mua vẫn được giữ nguyên. Nếu thuê bao chuyển đổi từ gói trả trước sang trả sau MobiGold thì toàn bộ thời lượng khuyến mại còn lại sẽ bị xóa.
    - Đối với các thuê bao đang tham gia hưởng khuyến mại gọi nhóm, hệ thống sẽ trừ số phút trong gói của chương trình này trước, số phút còn lại sẽ được tính vào phần khuyến mại gọi nhóm.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết