Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 26 / 26

Chủ đề: Facebook bị hack.

Like
    0

Bị mất trang fan pages

Mình vừa bị mất trang fan pages vào ngày 18/2/2011. Chẳng hiểu sao bị mất quyền admin trang nữa, ai biết về vấn đề này, xin giúp mình nhé. Mình không biết làm thế nào cả.

Cảm ơn các bác rất nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

bạn Pehack ơi! Mình đọc rồi, nhưng xem đoạn này "2. Nếu tài khoản email dùng để đăng nhập Facebook bị thay đổi bởi một người khác (ví dụ hacker chiếm tài khoản Facebook của bạn và đổi địa chỉ email đăng nhập), bạn có thể tìm giải pháp khắc phục ở đây." khắc phục ở đây là ở đâu???
    Giúp mình nhé, cảm ơn bạn rất nhiều!
    Được sửa bởi ngọc quý lúc 17:26 ngày 25-02-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Ủa, các bác chưa close topic hộ e à?

@ngọc quý: Hết hy vọng, trừ khi bạn có thể biết đứa nào và đủ khả năng để hack lại đứa nào dó đã cướp quyền admin. Của mình là do tài khoản mình chỉ có vài friends và không có "kẻ lạ mặt" trong danh sách friends; nhưng sau khi bị mất thì lại có nó trong danh sách friends của tài khoản của FB của mình. Và fan page chỉ toàn người Việt. Sau khi dùng email lập lại password, dựa vào điều trên mình xem profile của nó và thấy co fan page trong favorite pages của nó; nên mình mới biết nó đã chiếm quyền admin. Tuy nhiên fan page của mình không có tác dụng gì đối với nó nên nó đã trả lại sau khi mình bảo nó trả. Nên nếu fan page của bạn mà có tác dụng với nó thì còn lâu mới lấy lại được, chia buồn với bạn, cảm giác bị "cướp" thật bực bội. Các bác khác cứ nói FB bảo mật tốt, vậy vụ fan page của chủ FB bị hack (như báo nói) như các báo đưa tin thì các bác giải thích ra sao?!

Mà các bác mods hãy close hoặc xóa cái topic này hộ e phát! Thanks!

Like
    0
    Hack facebook cái topic vừa nhìn qua là đã không tin rồi. Nếu bạn không biết chắc chắc thì đừng nên nói bừa nhé. Ở trời tây là bạn có chuyện rồi đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi seo_newbie View Post
    Hack facebook cái topic vừa nhìn qua là đã không tin rồi. Nếu bạn không biết chắc chắc thì đừng nên nói bừa nhé. Ở trời tây là bạn có chuyện rồi đấy.
    Chú không biết thì im đi cho anh nhờ!!

Thằng cu đó anh đã liên lạc được với nó, và yêu cầu nó set trả lại quyền Admin cho anh đây đối với trang fanpage đó.

Việc này cách đây vài năm rồi, lâu anh không vào đây.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi seo_newbie View Post

Thằng cu đó anh đã liên lạc được với nó, và yêu cầu nó set trả lại quyền Admin cho anh đây đối với trang fanpage đó.

À, mà từ đó đến giờ, anh đều ở "trời tây" mà chú!!

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Tôi iu VN View Post

À, mà từ đó đến giờ, anh đều ở "trời tây" mà chú!!
    trời ạ, chiện cách đây cả 2 năm mà bác còn đào lên cự nự nữa mần chi

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết