Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    10 site của mấy ông Việt Nam thì hết hơn phân nửa chứa hàng lậu hoặc copy bài ở đâu đó. Tóm lại là lên mạng không bao giờ vào mấy cái blog chăn gà của mấy anh em chúng ta, vào đó không đọc được gì ngoại trừ một nông trại những thứ vô nghĩa, mất thời giờ. Google nó cấm hết là đúng. Điều đó là tốt cho chúng ta chứ không phải xấu đâu, giữ lại những site chất lượng, và giúp anh em nâng tầm viết bài, trở thành blogger đúng nghĩa hơn là spammer và copyer
    của em bằng tiếng anh và có nghĩa bác ạ, bị cảnh báo là do em post 1 bài giới thiệu 1 bản nhạc hot rồi kèm link download luôn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    10 site của mấy ông Việt Nam thì hết hơn phân nửa chứa hàng lậu hoặc copy bài ở đâu đó. Tóm lại là lên mạng không bao giờ vào mấy cái blog chăn gà của mấy anh em chúng ta, vào đó không đọc được gì ngoại trừ một nông trại những thứ vô nghĩa, mất thời giờ. Google nó cấm hết là đúng. Điều đó là tốt cho chúng ta chứ không phải xấu đâu, giữ lại những site chất lượng, và giúp anh em nâng tầm viết bài, trở thành blogger đúng nghĩa hơn là spammer và copyer
    bác nói vậy mất khi thế quá. em ko giỏi t.anh nhưng cũng đủ biết thằng tây nó cần content gì trên site mềnh :d

Like
    25
    cho mình hỏi nếu bị ban domain thì mình redirect sang domain mới, thì bao lâu nên đặt adsense trên website mới đó ạ? Cảm ơn.

Like
    2
    Của mình cũng đã nhận được thư như vậy cách đây khoảng nửa tháng, mình xóa bài viết vi phạm đi và vẫn chơi tiếp tới giờ

Like
    4
    Adsense muốn độc tôn nên thôi chơi mình nó thôi, không là die luôn con gà đó.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết