Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Du hoc AN DO Help me!!!!!!!!!

Xin cho moi nguoi.Co ai da tung hoc o An Do hay chuan bi du hoc o An do khong?Em can loi khuyen ve viec di du hoc An Do.Em du dinh sau nay se hoc MBA o An,nhung em biet rat it ve dat nuoc va con nguoi noi day. Chi biet day la dat nuoc co nganh CNTT phat trien,moi truong hoc than thien,va khoan tai chinh tuong doi thich hop voi nguoi Viet Nam noi chung(nha em cung chang giau di,neu muon du hoc chac la em se phai co kiem duoc hoc bong de trang trai phan nao khoan kinh phi).Bac nao tung di hoc o An co the noi cho em biet mot cach cu the ve nen giao duc va chi phi sinh hoat cho mot sinh vien binh thuong phai tra trong thoi gian hoc khong?
    Em cam on nhieu
    Quote Quote

Like
    0
    Hix hix chang ai vao trang nay hay sao nhi?

Like
    0
    Ở đây chắc là không ai ở India rồi , nhưng mình có biết một người có thể giúp bạn đó

Bạn hãy vào forum này và kiếm 1 người tên là PINE nha , hiện đang là du học sinh ở Ấn Độ : www.cuasotinhoc.com

Like
    0

Du hoc An Do!

Xin Chao ban!
    Chac han ban la mot nguoi dam me su moi me va muon duoc nang cao minh. Xin tu gioi thieu toi la Mai Tieu Ha. Toi dang la sinh vien truong DH Quoc Gia Ha Noi, va toi dang lam trong cong ty tu van du hoc An Do Duong. Cong ty cua toi moi duoc nha nuoc dua vao hoat dong tu dau nam. Toi nghi ban da chon dung khi du hoc tai An Do. Boi o do ban se co duoc rat nhieu uu dai trong chinh sach lien thong giao duc giua Viet Nam va An Do. Nhu hoc phi bang voi hoc phi cua sinh vien An Do, khong phai thi dieu kien dau vao, bang quoc te(tat nhien cac ban khong phai lo ve dau ra tai An Do). Dac biet cac ban se co cac khoa hoc Tieng Anh(Ngon ngu giang day tai An Do)mien phi, noi song (ky tuc va cong dong song cua nguoi Viet Nam).Neu ban muon co day du cac thong tin ve chi phi, an o, dich vu(lam them...), thu tuc du hoc(chung toi se lam thay cac ban tat ca cac giay to va dieu kien de ban yen tam sang do)... va cac van de lien quan den du hoc tai do. Lien ve voi toi qua dia chi
    Mai Tieu Ha
    Email: vincent_tien9@yahoo.com
    Gmal: antontien9gmail.com
    Mobile: 0917506117
    Chuc cac ban chon duoc con duong tuong lai tuoi sang nhat cua minh! See you!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết