View Poll Results: Hãy cho mình biết một vài thông tin sau nhé!

Voters
178. You may not vote on this poll
  • Tôi đã sử dụng qua phần mềm InDesign.

64 35.96%
  • Tôi sử dụng phần mềm InDesign hằng ngày cho công việc.

38 21.35%
  • Phần mềm InDesign dở ẹc. Tôi chỉ xài QuarkXpress thôi!

3 1.69%
  • Phần mềm InDesign là gì?

73 41.01%
Trang 6 / 31 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 304
    Like
    0
    TKOS ơi cho mình hỏi chút nè! Trong Bản Indesign CS2 mình không tìm thấy lậy Text Wrap ở đâu cả.

Like
    0
    à mình thấy rồi, may quá nó ở trong bảng Window. he he...

Like
    0
    Mình mới chỉ biết về Photoshop va Corel Draw thôi, về InDesign thì chưa biết gì cả ?
    Mình muốn hỏi bạn :
    1. InDesign có khả năng làm được những gì ? Nó có điểm gì lợi thế so với 2 phần mềm trên ?
    2. Bạn có thể cho mình biết về giao diện của nó được không (post hình giao diện) ? Minh muốn xem mặt mũi nó ra sao ?
    3. Nó có khó học không ? Học Photoshop va Corel cũng đã mệt lắm rồi...

Bạn bảo giải đáp mọi thắc mắc nhưng lại chẳng chịu chia sẻ kinh nghiệm cụ thể gì cả ????

Like
    0
    InDesign dùng để làm gì hả các bác

Like
    0

Xuất PDF

Mình đang thử cái InDesign CS2 (trước nay vẫn quen dùng Quark). Nếu tiện, nhờ bro chỉ giáo cho vài chiêu:
    1. Thiết lập thông số ra sao để xuất file PDF có chất lượng cao nhất?
    2. Để xem chi tiết các đối tượng đã sử dụng (font gì, ảnh thế nào...) thì sử dụng lệnh nào?
    3. Có cách nào căn lề cho đối tượng này theo một đối tượng khác không (kiểu như các phím tắt T, B, L, R trong Corel)
    Cảm ơn bro trước nhé

Like
    0
    Em cài Indesign CS2 riêng, ko cài chung cùng bộ đĩa với các phần mềm khác ( Photoshop CS2 và Illustrator CS2...). Cài xong nhưng Indesign không khởi động được, máy báo lỗi "adobe indesign is missing required system fonts or CMap files. Please reinstall Indesign"

Em có lên các trang web để tìm hiểu mọi người giải quyết vấn đề này như thế nào. Có trang web chỉ cho em : download CMap files rồi thay thế CMap files trong C:\Programe\Common Files\Adobe\Fonts\Base...

Indesign khởi động được nhưng kô làm việc được. Trong khi đó, các phần mềm Adobe khác vẫn hoạt động bình thường.

Hơn nữa, em cũng không Remove Indesign trong Control Panel được. Máy báo lỗi : "Adobe Indesign CS2 has been installed as part of the Adobe Creative Suite and can be apdated only by using the Creative Suite installer. To use this stand-alone Setup program instead, you must first uninstall Adobe Indesign CS2. Setup will now exit" Và thế là nó exit luôn....

Cho đĩa CD vào thì nó chỉ cho phép mình cài tiếp các phần mềm chưa cài chứ không cho phép mình uninstall.

Anh đã gặp trường hợp như thế này chưa ạ ? Anh có cách giải quyết nào ngoài giải pháp phải cài lại windows ?

Cảm ơn Cảm ơn và xin có hậu tạ

Like
    0

Co cach ne!

he he...cái này tớ bị một lần rồi. cứ tưởng mình mua nhầm đĩa rởm.Chạy ra mua đĩa khác vẫn thế.
    Bây giờ câụ copy thư mục này sau đó paste vào như trang web kia chỉ cho âý là ok ngay. Tớ đảm bảo là OK!
    http://www.megaupload.com/?d=BEJLHM3S
    Được sửa bởi tuandesign0309 lúc 17:10 ngày 04-11-2009 Reason: Cập nhật link tải

Like
    20
    Cho hỏi bác TCOS:
    InDesign là cái gì vậy?
    Nó hay hơn, nhanh hơn, tốt hơn các software khác ở chổ nào?

Like
    0
    hjx hjx choa mi`nh ca'i fa^`n me^`m phóthop di,huhuhu mi`nh mu'n déing pic mo` ga` wo' na`,thẽn truo'c o'z........ muoahhhhhhhzzzzzzzzzzzz

Like
    0
    indesign ai co tai lieu day ko /
    cho tui link di tui dang can lam

Trang 6 / 31 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết