Trang 2 / 10 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 91
    Like
    1
    Shutdow FaceBook là 1 quyết định đúng đắn.mình mới vào làm quen với FaceBook chừng 2 tháng,vậy mà mỗi lần mở máy tính là mình cứ phải login vào FaceBook ,nếu không login thì mình cảm thấy thiếu 1 cái gì đó.nhưng thật sự bản thân mình hoàn toàn không muốn mất time với nó,mình cảm thấy nó giống như 1 loại thuốc phiện ảo vọng vậy,mình chẳng thấy nó có ích đều gì cả,vậy mà mỗi lần không thăm nó là thấy khó chịu....tất cả mọi thứ trên faceBook đều giống 1 cơn ảo vọng vậy.mình đã quá mất time với nó.giờ đây mình cũng muốn trở lại không gian thực tế của mình trước đây.đó sẽ là đièu mà mình rất mong đợi để giải thoát cho tâm trạng cũng như cuộc sống của những người luôn sống trong Ảo vọng của FaceBook.có thể các bạn sẽ cảm thấy khó chịu nhưng cũng phải chấp nhận thôi,chúng ta phải trở về với cái thực tế của mình.mình thấy FaceBook đóng của là 1 quyết định rất đúng.nó sẽ mở 1 cánh cửa lối thoát cho rất nhiều người,thoát khỏi sự mơ hồ trong thế giới ảo...!

Like
    99
    Quote Được gửi bởi wind the plateau View Post
    Shutdow FaceBook là 1 quyết định đúng đắn.mình mới vào làm quen với FaceBook chừng 2 tháng,vậy mà mỗi lần mở máy tính là mình cứ phải login vào FaceBook ,nếu không login thì mình cảm thấy thiếu 1 cái gì đó.nhưng thật sự bản thân mình hoàn toàn không muốn mất time với nó,mình cảm thấy nó giống như 1 loại thuốc phiện ảo vọng vậy,mình chẳng thấy nó có ích đều gì cả,vậy mà mỗi lần không thăm nó là thấy khó chịu....tất cả mọi thứ trên faceBook đều giống 1 cơn ảo vọng vậy.mình đã quá mất time với nó.giờ đây mình cũng muốn trở lại không gian thực tế của mình trước đây.đó sẽ là đièu mà mình rất mong đợi để giải thoát cho tâm trạng cũng như cuộc sống của những người luôn sống trong Ảo vọng của FaceBook.có thể các bạn sẽ cảm thấy khó chịu nhưng cũng phải chấp nhận thôi,chúng ta phải trở về với cái thực tế của mình.mình thấy FaceBook đóng của là 1 quyết định rất đúng.nó sẽ mở 1 cánh cửa lối thoát cho rất nhiều người,thoát khỏi sự mơ hồ trong thế giới ảo...!
    nói vậy cũng ko đúng,facebook lập ra bạn thích tham gia thì tham gia ai cấm đâu,Nếu muốn ko "nghiện" thì chỉ có cách bỏ luôn internet là được..

Like
    34
    Có bác nào có nguồn tin đáng tin cậy chút không? FaceBook đóng cửa thì khổ em rồi Đang kiếm tiền nhờ nó!
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Like
    0
    hehe! Con mồi béo bở vậy ai lỡ bỏ.

Like
    99
    Quote Được gửi bởi AkuVn View Post
    Có bác nào có nguồn tin đáng tin cậy chút không? FaceBook đóng cửa thì khổ em rồi Đang kiếm tiền nhờ nó!
    bác kiếm tiền nhờ nó như thế nào chia sẻ chút dù gì thì chắc nó cũng sắp die rồi

507 Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Like
    7
    chuyện này ko thể xảy ra

Like
    201
    Quote Được gửi bởi VnVision View Post
    Bạn này ko biết gì rồi.

Theo nguồn tin mật mình vừa nhận được chiều qua thì vào năm 2011 một loạt cty công nghệ hàng đầu, trong đó Google và Yahoo, sẽ "rủ nhau" đóng cửa. Còn Microsoft dự định sẽ đóng cửa vào năm 2012 Lý do là yêu cầu của người dùng ngày càng khắt khe, các cty đã quá mệt mỏi trong việc chạy theo phục vụ những đòi hỏi phi lý của KH. FB thì chưa nhận đc thông tin, nhưng có lẽ cũng nằm trong số những cty này...
    tin nào thế bạn ??
    :likeaboss:

Like
    0
    chém gió nữa...
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Like
    42
    Đúng đấy, Facebook sẽ shutdown, Mark vừa gọi điện bảo tớ xong, nó shutdown 1 ngày để bảo trì hệ thống
    :w00t::w00t::w00t:

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi whitehatseoer View Post
    Loại trừ 02 bài trích dẫn trên trang web của nước ngoài (weeklyworldnews.com và about.com) trong bài viết của mình, bài viết trên trang vnemarketing.com có lối viết "khá giống". Phần trích dẫn từ voz.vn mình chỉ lấy 2 bức ảnh và bài viết trên vnemarketing.com cũng lấy đúng 2 bức ảnh đó, thậm chí tên bức ảnh vẫn giữ nguyên??

Trang 2 / 10 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết