Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    34

Ở Việt Nam, có ai cung cấp VPN có khả năng truy cập Facebook?

Chào các bạn,

Tình hình là sắp tới đây người ta sẽ chặn triệt để mấy mạng xã hội nước ngoài. Việc dùng Pờ Rồ XY để có thể vượt qua cũng sẽ rất mất thời gian và không ổn định. Như tớ và bạn bè đang có nhu cầu thuê VPN để truy cập cho ổn định, nhưng tìm khắp ở Sài Gòn chẳng có nhà cung cấp dịch vụ này thỏa điều kiện.

Không rõ các đại sứ quán nước ngoài họ dùng dịch vụ của ai nhỉ?

Bác nào làm ở các công ty về mạng có cung cấp dịch vụ VPN cho truy cập các trang web Việt Nam cấm & trang web cấp IP từ Việt Nam thì hú lên một tiếng nhé. Anh em ở đây chắc cũng có nhiều người có nhu cầu này, bỏ chừng 20USD/tháng mà có thể có một gói chừng 3-5GB băng thông VPN thì cũng chấp nhận được.

Hy vọng thời gian tới Việt Nam sẽ có dịch vụ này để người dân đỡ khổ.
    "bất khả tri"

Like
    0
    Chẳng biết thế nào, em đang dùng FPT cứ vào FB thoải mái. Nếu bị chặn thì down thằng Free Gate về mà dùng là ok luôn!

Like
    0
    Thật ra bạn cũng chẳng cần tới VPN làm gì, chỉ cần 1 host có hỗ trợ SSH ( bluehost, hostmonter, hostgator ... ) là bạn có thể tạo cho mình một sock server để dùng cho công việc.

Like
    0
    Free VPN đầy trên mạng, ở Vn thì ko có dịch vụ VPN đâu, kiếm cái free VPN nào mà server ở mỹ ak', kết nối cho nó nhanh với ổn định

Like
    324
    Close topic. Nhắc nhở chủ topic 1 lần Đây là box tin học căn bản. Vui lòng sang box ISP mà hỏi.

Thân chào!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết