Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    freewarez Guest

Phần mềm học tiếng Trung Quốc !!!

TT - Learn Chinese 3.0 là phần mềm hỗ trợ học tiếng Hoa trên máy tính. Nó giúp bạn luyện nghe và nói tiếng Hoa một cách dễ dàng. Với dung lượng 1.600 câu ngữ pháp, 1.200 từ, ngữ và khoảng 500 mẫu câu giao tiếp tiếng Hoa thường dùng.

Tất cả nội dung bao gồm các câu hội thoại, từ vựng, mẫu câu được chứa trong các mục ở ô cửa sổ bên trái, bạn chỉ cần click chọn vào đó thì lập tức ở ô cửa sổ bên phải sẽ hiển thị các nội dung song ngữ Anh - Hoa. Bạn có thể nhấn vào biểu tượng chiếc loa để nghe giọng đọc các từ hay câu mà bạn chọn. Giọng đọc rất chuẩn của phần mềm này đủ để “hớp hồn” bạn đấy.

Phần mềm là một shareware có dung lượng 36.04 MB, tương thích Windows 2000/XP và máy của bạn phải có chương trình Macromedia Flash Player. Tải về dùng thử tại: www.language-chinese.net hoặc http://gzcnc.onlinedown.net/down/learnCN.exe.

NGUYỄN CHÁNH TRUNG
    Quote Quote

Like
    0
    Úi trời tôi đang kiếm phần mềm từ điển Việt-Hoa, Hoa-Việt, nhìn cái Phần mềm học tiếng Trung Quốc mừng lắm ai dè mừng hụt, học tiếng hoa bằng tiếng Anh khó lám bạn à, Tui học tiếng Trung 2 năm rùi tui biết!!!

Like
    0
    Nếu bác kiếm được thì gửi cho tui với nhé . Tui nghe nói lacviet cũng đã đưa từ điển v-t t-v lên mạng rui` đó nhưng mà mua đĩa thì không thấy bán

Like
    0
    * Thanks ! *
    * Nice post. *

Like
    0
    Úi trời tôi đang kiếm phần mềm từ điển Việt-Hoa, Hoa-Việt, nhìn cái Phần mềm học tiếng Trung Quốc mừng lắm ai dè mừng hụt, học tiếng hoa bằng tiếng Anh khó lám bạn à, Tui học tiếng Trung 2 năm rùi tui biết!!!

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết