Trang 1 / 9 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 81
    Like
    0

Rất hay ! Phần mềm nhân sự chấm công tính lương miễn phí

ĐÃ RA PHIÊN BẢN 2.9.2011 , MIỄN PHÍ KHÔNG GIỚI HẠN THỜI GIAN SỬ DỤNG .

http://adf.ly/2jqcd

CÁC BẠN ĐỂ LẠI EMAIL MÌNH SẼ GỬI TÀI KHOẢN SỬ DỤNG CHO THÀNH VIÊN TRONG DDTH .

MONG NHẬN ĐC SỰ GÓP Ý TRONG QUÁ TRÌNH SỬ DỤNG CỦA CÁC BẠN ĐỂ TIẾP TỤC PHÁT TRIỂN 1 PHIÊN BẢN NHÂN SỰ - CHẤM CÔNG - TÍNH LƯƠNG MIỄN PHÍ CHO CÁC DOANH NGHIỆP VỪA VÀ NHỎ .
    Được sửa bởi gietbo lúc 11:58 ngày 15-09-2011
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn cho mình xin nha bạn, Mail của mình : hoangvanlam.vn@gmail.com Thanks

Like
    0
    Mình đã gửi username và pass cho bạn rồi . Bạn xài thử xem thế nào rồi góp ý để mình phát triển tiếp . Trong quá trình sử dụng nếu có cần hỗ trợ thì pm YH : chilatiecnuoi_vtc@yahoo.com . ( Free )

Like
    0
    Cám ơn bạn đã cho mình account, mình vừa cài xong đang làm quen thì có xếp phó trong công ty thấy và cũng muốn xin một bản để thử dùng cho C.TY xem có đáp ứng được không, xếp nhờ mình xin hộ một account nữa cho xếp, bạn có thể giúp mình không. Nếu được xin cảm phiền bạn cho thêm một account về địa chỉ E.mail : lyninhcoltd@gmail.com . Cám ơn bạn nhiều

Like
    0
    Bên mình đã gửi tài khoản qua rồi .
    Nếu cần hỗ trợ thì bạn gọi phòng kỹ thuật cty Vietin +84 8 22426944 gặp Vĩ để đc hỗ trợ .
    Trong quá trình sử dụng nếu có đóng góp ý kiến thì mong bạn góp ý để ra phiên bản sau tốt hơn .
    Đối với doanh nghiệp nhỏ <50 nhân viên thì xài cũng ổn định .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gietbo View Post
    http://www.vietinsoft.com/Freeware.aspx
    Bạn chỉ cần gửi mail hoặc điện thoại đến để xin tài khoản thì sẽ đc cung cấp 1 user để xài. HOẶC CÁC BẠN ĐỂ LẠI EMAIL MÌNH SẼ GỬI TÀI KHOẢN SỬ DỤNG CHO MEM TRONG DDTH .

MONG NHẬN ĐC SỰ GÓP Ý TRONG QUÁ TRÌNH SỬ DỤNG CỦA CÁC BẠN ĐỂ TIẾP TỤC PHÁT TRIỂN 1 PHIÊN BẢN NHÂN SỰ - CHẤM CÔNG - TÍNH LƯƠNG MIỄN PHÍ CHO CÁC DOANH NGHIỆP VỪA VÀ NHỎ .

Hỗ trợ hầu như đầy đủ các tính năng giống như phần mềm Paradise 3.0 Enterprise. Luôn được cập nhật những tính năng mới, những thay đổi mới trong luật lao động.

Hạn chế:
    •Chỉ áp dụng được cho công ty nhỏ có số lượng nhân viên không vượt quá 50 nhân viên.
    •Chỉ được hỗ trợ, tư vấn sử dụng qua điện thoại. Không được hỗ trợ onsite của nhân viên Việt Tín

Đặc điểm nổi bật:

1.Có thể thay đổi mọi thông tin liên quan đến nhân viên: Quản lý thông tin cá nhân, thông tin học vấn, kỹ năng, chức vụ, kinh nghiệm làm việc, khen thưởng kỷ luật, quá trình làm việc trong công ty, thông tin về gia đình ...

2.Phòng ban được thiết lập theo cấu trúc cây, phù hợp với sơ đồ tổ chức lớn

3.Lưu vết toàn bộ quá trình luân chuyển nhân sự để có thể xem danh sách nhân sự theo sơ đồ tổ chức tại thời điểm quá khứ bất kỳ.

4.Hỗ trợ nhiều tiện ích cho phòng nhân sự: lọc và lập hợp đồng lao động cho nhân viên hết hạn, lọc và nâng lương cho nhân viên đến hạn, lập danh sách chúc mừng sinh nhật…

5.Chấm công, tính giờ tăng ca, quản lý nghỉ, quản lý giờ làm đêm, thống kê, phân tích, báo cáo tình trạng làm việc trong tháng của nhân viên và toàn công ty.

6.Tính lương dựa trên mức lương cơ bản, giờ làm việc, trừ đi trễ về sớm, cộng các khoản phụ cấp, trợ cấp, các khoản điều chỉnh trừ lương bù lương cho nhân viên

7.Tính lương tạm ứng giữa tháng.

8.Người dùng có thể tự động thêm, xóa các một loại trợ cấp, thêm bù lương, điều chỉnh lương trong hệ thống Paradise.

9.Phân quyền bảo mật cao, tính năng system log cho phép lưu lại các thao tác dữ liệu mà người sử dụng thay đổi, dễ dàng cho việc thanh tra, truy vấn thông tinh khi cần thiết.

10.Chương trình tuân theo chuẩn bảo mật ISO17799, một tiêu chuẩn bảo mật rất mạnh
    cho mình xin với. Cảm ơn nhiều. manhromtc@gmail.com

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Cho minh xin user va accout nhe

Like
    0
    mình đang chuẩn bị đi thực tập, làm về chấm công tính lương ^^. Cho mình xin với user và pass với nghen Mail của mình là calla_lily89@yahoo.com

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi congacon2286 View Post
    Cho minh xin user va accout nhe
    địa chỉ email bạn là gì

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    địa chỉ email của bạn là congacon2286@yahoo.com

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 9 12346 ... LastLast