Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Làm sao để gỡ bỏ cái nhãn "Ask for Genuine..." của Microsoft trong windows 7

Xin chào các bạn,

Tôi có tải về bản Windows 7 autoactivation, sau khi tôi cài đặt bản Windows 7 này xong thì vẫn thấy là có 30 ngày để kích hoạt, Khi tôi nhấp chuột phải vào “my computer” thì mặc dầu tôi cũng thấy có số Product ID vậy, nhưng khi bấm vào đường dẫn “activate windows now” thì lại bị báo là “… product key you typed is invalid for activation”!!!

Sau đó tôi có dùng Win7 Loader eXtreme3.503 để kích hoạt và đã kích hoạt được bản Windows 7 này, nhưng lại được kèm theo cái nhãn mác "ask for Genuine MS software" gì đó... ở kế bên (sẽ thấy khi nhấn chuột phải vào properties của my computer), cái nhãn này rất là khó chịu!!

Các bạn có ai biết cách nào gỡ nó ra xin chỉ giúp mình nhé.

Cám ơn các bạn rất nhiều.
    Quote Quote

Like
    2
    đừng tạo quá nhiều topic cho một chủ đề như thế bạn . ở topic kia mình đã trả lời cho bạn rồi đấy : nó báo như thế là bạn đã kích hoạt thành công bạn muốn bỏ nó đi thì update win lên nó sẽ cho bạn một thông báo khác và bạn sẽ phải cài laị win đấy _ _"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zidanetri View Post
    đừng tạo quá nhiều topic cho một chủ đề như thế bạn . ở topic kia mình đã trả lời cho bạn rồi đấy : nó báo như thế là bạn đã kích hoạt thành công bạn muốn bỏ nó đi thì update win lên nó sẽ cho bạn một thông báo khác và bạn sẽ phải cài laị win đấy _ _"
    Đúng rồi đấy. Bạn không cần remove cái nhãn đó đâu.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết