Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Một vài thắc mắc nhỏ về C++ ?

Mình đang học về C++ tại một công ty trên đường ĐBP, các bạn cho mình hỏi, C và C++ là do ai sáng lập ra, sáng lập năm nào vậy? và quá trình phát triển nữa??? cám ơn các bạn nhiều!
    Quote Quote

Like
    0

The ma khong biet, tim hieu di!

Bạn hãy tìm hieu o mot quyen sach C nao do, chac chan la se co day. Hinh nhu khong nham la 1973

Like
    0
    Tiêu đề là hỏi nhỏ, em tranh thủ ké tí. Trước học pascal dùng tubor for win chạy ctrl + f9 cái vèo sao dùng vc++ và borland chạy mãi chẳng được??????? Với vc++ thì nó báo ko lỗi nhưng cái bảng đen như kiểu ứng dụng cho dos hiện trong đúng 1s. Chạy bằng tc++ 3.0 cũng rứa. Còn borland c++ thì viết code chạy chỉ thấy hiện thêm cửa sổ ghi lỗi gì đó. Vì máy nhà em ko rõ sao lại ko nhận card hình nên chụp ảnh xấu lắm. Sách mua học lại là cuốn lí thuyết, chẳng nói gì về chạy chương trình cả (chán). Bác nào chỉ em cách chạy trong borland c++ đi (mấy cái kia chỉ cũng được nhưng em chuyển sáng biên dịch bằng borland for win cho dễ dùng). Tiện thể hỏi luôn rằng em dùng borland c++ chạy c được chứ ạ????

Like
    0
    language C , được tạo ra bơi Dennis Ritchie cho OS Unix , khởi đầu của C là 1970 từ type language B và language BCPL của Unix ...

chúc vui .

Like
    0
    @thanhthu : vấn đề quá đơn giản, bạn dùng k đúng shortcut của chương trình thì làm sao nó chạy được, với VC++ thì compile là ctrl + F7, build là F7, execute là Ctrl + F5

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết