Trang 10 / 964 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 9638
    Like
    0
    Bác Billy ơi em đã nap thử AU rồi nhưng chỉ thấy hiện lên thông báo "no right". Liệu em làm sai hay phải đợi một thời gian mới bắt được kênh?

Like
    0
    Mấy pác ơi! tui đang ở TP.HCM, hiện giờ muốn gắn parabol. Theo các pác thì ở TP.HCM không thể bắt được quả Agilla2, vậy thì có thể gắn để bắt quả TelStar10 hay các quả khác không? Hiện giờ tui chưa mua gì hết, chờ mọi người hướng dẩn để mua đúng cho đỡ phí. Không biết chảo 0.6m có thể bắt được mấy quả có vùng sóng trong khu TP.HCM không? Mà sao chảo trong TP.HCM mắc quá vậy, tới 3 tới 7 triệu lận. Đầu XSAT-430 và chảo 0.6m thì có thể bắt được không? Theo mấy pác thì nên mua đầu giải mã nào? Hay là nên dùng card DVB-S. Còn xoay parabol thì sao? Tui chỉ sợ là tui không biết cách xoay parabol lúc đó không biết làm sao nửa
    Được sửa bởi osmvirus lúc 01:46 ngày 30-07-2004

Like
    0
    Quote Được gửi bởi uniquemerse
    key ngay 28/07 day:
    key00: AB 8D 59 77 3D A1 EF 7A
    171 141 089 119 061 161 239 122
    Đây là Key lấy từ địa chỉ http://www.rdi-sat.com/nagra.php
    Còn Key mới nhất lấy từ địa chỉ http://www.satthai.net/webboard/aspboard.asp là key 00: 26 3F 60 39 90 D1 77 1E

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nxp2011
    Bác Billy ơi em đã nap thử AU rồi nhưng chỉ thấy hiện lên thông báo "no right". Liệu em làm sai hay phải đợi một thời gian mới bắt được kênh?
    Tôi cũng có nạp AU của bác Bill (trường hợp không file external) nhưng cũng chỉ thấy báo No Ringht, chờ đến cả nửa tiếng cũng không thấy gì khác.

Nhờ bác Bill chỉ giáo giúp cho!!!!

Like
    0
    Em cung dang dung cai the Viaccess bat C-Sky-net cua dau 430 nhung bay gio khoa roi, k biet nap lai key ntn?
    Bac Billy giup em voi.

Quote Được gửi bởi Zeroo13
    Thỉnh thoảng thẻ còn báo Up-side-down như vậy là bị sao hả bác, nếu có thể mong bác cũng truyền đạt cho mọi người ít kinh nghiêm về Viaccess cho thêm phần hiểu biết như Nagra mà bác đã từng giới thiệu.
    Hey ho ha hey ho ha haha

Like
    0
    Cho tôi hỏi 1 chút. Muốn nạp thẻ qua cổng RS 232 của Xsat 410 thì cần phải có phần mềm gì, kiếm ở đâu. Ngoài ra còn cần thêm gì nữa không.
    Cảm ơn các bác nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Zeroo13
    Hello, hôm nay em đã nạp file AU của bác billy và hiên giờ đang dùng tốt, muốn biết sống chết ra sao thì phải đợi hết ngày mai mới biết được. Nhưng theo bác billy thì liệu nó sẽ sống được bao lâu vì tui thấy bác hay đưa ra những nhận xét khá chính xác về tuổi thọ của chúng.
    Nhân đây bác có nói về Viaccess vậy bác cho em hỏi luôn hiện em đang dùng cả chảo hướng tây nhưng chỉ thu được có 35 kênh trong đó chỉ có 5 kênh là dùng thẻ còn lại là các kênh free. ngoài các kênh xem được ra thì có rất nhiều kênh không xem được nó toàn báo là NO RIGHT vậy em muốn hỏi bác xem khắc phục cách nào. Nghe nói hướng đó phải thu được 60 kênh mới đúng. Em nghĩ vấn đề chỉ là do thẻ có phải không bác. Xin bác cho vài lời khuyên và cách khắc phục sự cố để xem được đủ các kênh cho đỡ lãng phí.
    Thỉnh thoảng thẻ còn báo Up-side-down như vậy là bị sao hả bác, nếu có thể mong bác cũng truyền đạt cho mọi người ít kinh nghiêm về Viaccess cho thêm phần hiểu biết như Nagra mà bác đã từng giới thiệu.
    Hey ho ha hey ho ha haha
    Bác nạp AU (không external hay có), tôi nạp không External nhưng chỉ được một thông báo No Right đến cả tiếng vẫn vậy. Chúc mừng bác đã xem được và cho hỏi bác có bị No Right khi nạp AU của bác Bill không

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vanngoca
    Hôm qua tôi thu nạp chương trình AU của bác Bill , nó chạy tốt update key sau khoảng 5 min .Không biết bác nạp có không tốt ? ,nên copy file đã nạp từ card ra một file khác đẻ so sánh như vậy ta có thể yên tâm nạp có hay không tốt
    Program xong vào verify lại OK, nhưng khi đọc Flash và ieeprom ra thì không giống.

File nạp vào và File đọc ra sau khi nạp tôi đều up lên đây, xin mọi người chỉ giáo
    Attached Files

Like
    0

cac bac cho hoi Key Victory

Quote Được gửi bởi z1a
    Nen mua 440 hoac Victory vi co the nap key tu remote.
    Co bac nao biet cach nap key cho dau Victory xin vui long cung cap cho minh gap. Khong thi no bi moc roi!!! cam on nhieu!
    tien day toi xin hoi co ai biet 04 nut, va 02 khe o phia truoc dau Victory co dung dc ko? va de lam gi.
    chao than ai!!
    cho m×nh xin lçi nhÐ, bÞ lçi font
    Được sửa bởi Chipyeu lúc 04:01 ngày 30-07-2004

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Chipyeu
    Co bac nao biet cach nap key cho dau Victory xin vui long cung cap cho minh gap. Khong thi no bi moc roi!!! cam on nhieu!
    tien day toi xin hoi co ai biet 04 nut, va 02 khe o phia truoc dau Victory co dung dc ko? va de lam gi.
    chao than ai!!
    cho m×nh xin lçi nhÐ, bÞ lçi font
    Bác này buồn cười quá chẳng chịu đọc gì cả.
    Đây này http://www.diendantinhoc.com/showpos...9&postcount=83

Trang 10 / 964 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết