Trang 2 / 964 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 9638
    Like
    0
    Chào các bác,
    Tôi cũng theo chân các bác sang bên này. Theo dõi bài của các bác, nhất là của bác Billy.. và bác Hiệp sĩ thì cũng sáng được đôi điều. Mong được học hỏi thêm nữa. Tiện đây tôi có mấy câu hỏi mạo muội đưa ra như sau:
    - Có người đã hỏi rồi, tôi muốn hỏi lại sơ đồ bác Datvuong cho có khác gi sơ đồ từ site của Funcard không. Giá có ai làm luôn mấy cái giúp anh em có đồ chơi mà nghịch thì tốt nhỉ. Không phải ai cung có sẵn axit và bản sợi thủy tinh để làm mạch.
    - Nếu vào trang http://www.satcodx.com thì sẽ thấy thông tin của rất nhiều quả vệ tinh, mà VN có thể nằm trong vùng phủ sóng của SatcoDX3 -> SatcoDX5. Trong mỗi trang của mỗi quả vệ tinh đều có tiện ích giúp tính góc phương vị và góc ngẩng, và danh sách các kênh, tần số, SR, cách mã hóa, ... Bản thân tôi cũng đã mò theo các thông số này, nhưng đáng kể nhất là dò theo hướng Tây tìm được Thaicom 2/3, nhưng các kênh FTA toàn chữ Thái là chính. Nếu ai có kinh nghiêm tìm về hướng Tây, xin hãy chỉ bảo. Cùng lắm thì quay ra bắt qua Gorizont, hay quả khác mà xem mấy kênh TV Nga cũng tốt chán.
    Để mãi cái đầu 430 lên mốc rồi! Đâu cần cái kênh *** làm gì, bao nhiêu chương trình hay hơn nhiều. Tôi chỉ khoái xem thời sự, thể thao và các phim thôi.
    Vài lời thăm các bác.

Like
    0
    Key ngay 27/07/2004
    00:AF976A92411155F5
    01 B70785419D75389D

Like
    0
    Hello cac bac toi cung sang day roi, khong biet bac billy dau roi nhi, khai truong mot bai viet moi hay hay di chu nhi hihihihi

Like
    0

Thông tin Qùa tặng cho forum đây!

Chào mừng các bác đã tham gia diễn đàn mới này.

Để chúc mừng , tôi có 1 món quà dàng cho tất cả mọi người.

Đây là File AU mà tôi đã làm cách đây 1 tuần. TEST OK. có MASVN kiểm chứng. Đừng lấy cái file của TQ. Đề nghị không dùng vào việc kinh doanh. Theo tôi đoán thì có thể dùng đc 1 vài tuần nữa. (Lâu hơn thì càng tốt).

Các bác nạp vào thẻ cũ là xong.

Ai chưa có programmer thì nên làm lấy. Sắp tới tôi sẽ thiết kế 1 bộ programmer card, có slot card xịn, Dùng cho PICCARD, FUN ... cần làm mạch in.

FILE NAY ĐÃ SỬA LỖI CỦA FUNPROG-THỰC RA KHÔNG PHẢI LỖI MÀ DO CHƯƠNG TRÌNH BIÊN DỊCH AVR KHÔNG TƯƠNG THÍCH. LẦN NÀY CHẮC OK
    Attached Files
    Được sửa bởi billydragon lúc 16:04 ngày 28-07-2004

Like
    0
    bác billy ỏi, thế card mới của dream thì tại sao lại khộng thể dùng cách blind write mà copy dc nhỉ ? chảng lẽ không có phần mềm copy ?
    vni khó quá đánh mỏi cả tay!

Like
    0
    ấy chết bác billy ơi iem đâu có uy tín rì mà kiểm chứng chứ, các bác ấy không chạy được nói iem chết
    Tình hình la như thế này, sáng nay em nạp 2 cái file ext.hex+int.hex thì đựoc chạy ngon , máy AU sau 3 phút, và từ đó đến giờ vẫn tốt.
    Dưng mà lúc chiều em thử nạp 1 cái flash.hex bình thường thì card tịt luôn, mới vỡ lẽ là sáng nay vẫn để trong card cái flash của tàu (trong AU của tàu)
    còn flash của bác billy không hiểu sao không nạp được , bác billy thử xem lại xem ( file flash++.hex)

Còn bác nào muốn thử AU thì down cái flash tàu này về và dùng chung với 2 file int.hex và ext.hex của bác Billy

http://freehost07.websamba.com/flash.hex

KEY :AF976A92411155F5
    Được sửa bởi masvn lúc 14:03 ngày 28-07-2004

Like
    0
    Co the do programmer khong suppor +++ Mode ( Protect). File do thi nhu nhau thoi, khong co gi dang ngai. vi chi la he dieu hanh thoi.

Like
    0
    Hi all,

Toi cung theo chan cac bac sang day roi. Toi cung co suy nghi giong nhu bac Uman la khong san co cac linh kien va tay nghe de lam duoc cai Pzogzamor nay. Gia nhu co bac nao lam giup cho anh em thi danh gia cao qua.

Thanks!

Like
    0

Tệ thật !

Bác admin làm ơn sửa giúp cái tên topic với ạ. em tìm toét mắt mà chả thấy cái sửa topic ở đâu cả.

Like
    0
    Xin chào các bác.
    Cảm ơn bác billydragon đã cho tôi lời khuyên vào sáng nay. Hiện nay chảo vẫn thu được tốt nhưng có lẽ vẫn phải phòng bị một bộ programer thôi.

Trang 2 / 964 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết