Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Rất hay ! nhức cái đầu về học đồ hoạ quá !!!!!!!

Không biết có huynh muội nào có thể chỉ dẫn tận tình với mình về việc học đồ hoạ không ? mình đang bị nhiễu về thông tin khi hỏi chỗ học đồ hoạ .
    không biết ở Ngọc Tiên design có học tốt không nữa ?
    Quote Quote

Like
    0
    Tui cũng nhức cái đầu theo bạn nè .Kô hiểu bạn muốn biết thông tin về học đồ họa hay quảng cáo cho Ngọc Tiên design vậy .Tui nhớ có bài nói về vấn đề này rồi mà

Like
    0
    Học ở Ngọc Tiên C++ không biết có tốt hay không ? nhưng mà có một lần C++ vào định đăng ký học và nói là đã từng học thầy khác (không tiên nói tên) thì thầy Ngọc Tiên chê là trong Tp.HCM này chỉ có thầy Ngọc Tiên là dạy hay và làm việc cho nước ngoài thôi !

Đệ bị người khác chỉ trích sư phụ mình nên quê độ và bỏ về với một nỗi ấm ức hic hic

Like
    0
    Tui thì đang chờ chương trình của FPT hợp tác với Aptech. Nghe nói là 1 chương trình chính quy đầu tiên về đồ họa được chuyển giao cho VN. Ko biết ra sao!
    Nhưng nói chung muốn học ngành này thì đầu tiên là phải có năng khiếu đã.

Like
    0
    Ok neu ban cam thay co nang khieu ve do hoa thi hoc , con khong thi nen chon nganh khac nhe , neu khong tien mat ma lai ton thoi gian nua

Like
    0
    Xin chào các bạn.,
    Tui có vài kinh nghịêm về lĩnh vực đồ họa, tui xin được chia sẻ với các bạn:
    Hiện tại chương trình đào tạo về đồ họa được tạm chia ra làm 2 hệ chính: hệ dài hạn (hệ chuyên viên CNTT ngành Đồ họa đa truyền thông và Kỹ thuật viên CNTT ngành Đồ họa đa truyền thông) và hệ ngắn hạn (các lớp chuyên đề).
    - Về trung tâm đào tạo, thì hiện tại có nhiều trung tâm dạy về đồ họa, trong đó có 2 trung tâm đào tạo mà tui cho là có uy tín và tin tưởng nhất đó là Trung tâm Tin học - Trường Đại học Khoa học tư nhiên TPCM và Trường Cao đẳng bán công Hoa sen. Nhưng trung tâm của KHTN là lớn nhất và số lượng các bạn học hệ dài hạn cũng như ngắn hạn rất đông.
    - Về chương trình, nếu các bạn là người chưa có kiến thức trong lĩnh vực đồ họa đa truyền thông và muốn tìm việc trong lĩnh vực này lâu dài thì tôi nghỉ các bạn nên chọn hệ dài hạn mà học. Nếu các bạn có kiến thức trong lĩnh vực này rồi thì các bạn có thể đến các trung tâm có uy tín để lựa chọn học các lớp chuyên đề (vd: 3D Max, thiết kế web, photoshop, coreldral...)
    - Khả năng: sau khi học xong giai đoạn chuyên viên, các bạn có thể : thiết kế quảng cáo ngoài trời, dựng phim quảng cáo, làm phim hoat hình, làm giáo trình điện tử ...
    - Về triển vọng nghề nghiệp, hiện tại thị trường đang rất hút những lao động trong lĩnh vực này, các bạn có thề làm việc ở các công ty quảng cáo, công ty truyền thông, công ty về CNTT... nói chung số lượng các bạn trẻ vào học lĩnh vực này rất là đông.
    Vài thông tin đến các bạn.
    882

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết