Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 25
    Like
    0
    Hehe..mình thì khoái Transcend
    Hình như bạn ở ngoài Bắc thì phải. Hông biết ngoài đó có Hợp Nhất không. Chứ mình kết Hợp Nhất lắm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lenguyenvinh122 View Post
    thấy đẹp nhất là con fujitsu . vỏ mạ crom bóng loáng . nhưng giá tốt chắc phải là wd . mình thấy oke với wd
    mình nghe lời tư vấn của anh tom trên kia nên cũng chọn loại wd. nhưng điều thực sự mình cần là 1 cái có chất lượng thực sự. chứ k phải là vài hôm lji mang đi bảo hành. rất mệt bạn ạ. k biết có ai biết cửa hàng bán lẻ của fpt ở hà nội k nhỉ. cho mình xin địa chỉ với.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi ninjapro View Post
    Hehe..mình thì khoái Transcend
    Hình như bạn ở ngoài Bắc thì phải. Hông biết ngoài đó có Hợp Nhất không. Chứ mình kết Hợp Nhất lắm
    mình ở ngoài bắc mà bạn. hợp nhất thì tớ chưa nghe thấy bao h. hiệt tại mình còn cái ổ cứng 500gb vứt chỏng chơ nữa. định mua cái hdd box mà k biết loại nào tốt. có ai biết loại nào tốt k tư vấn cho mình với. mình cảm ơn nhiều!
    Được sửa bởi hatrang_128 lúc 20:00 ngày 01-11-2010 Reason: Bổ sung bài viết

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Đang xài Transcend và WD...
    Transcend rẻ hơn, có vẻ chậm hơn
    WD đắt hơn, nhanh hơn, đẹp hơn (nghe quảng cáo thì mát hơn) nhưng hai thằng chép phim HD tầm 30 phút thì đều cầm hông muốn nổi
    Ở HN có nhiều chỗ bán lắm mà, ngoài các tiệm vi tính, bác có thể tìm mấy chỗ bán đồ chơi HD cũng có mà, ví dụ như:
    http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=5683

http://www.hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=8

Like
    0
    Bác mua cái Samsung cho nó thời trang mà cũng không mắc hơn bao nhiêu

Like
    0
    mình oke cho con wd vì mình đã dùng và nó hoàn toàn oke với thời gian dùng là 1 năm 3 tháng . đến nay nó vẫn tốt

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    mình oke cho con wd vì mình đã dùng và nó hoàn toàn oke với thời gian dùng là 1 năm 3 tháng . đến nay nó vẫn tốt
    1 năm 3 tháng chưa nó lên được điều gì (chưa hết BH mà )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    1 năm 3 tháng chưa nó lên được điều gì (chưa hết BH mà )
    ai biết được vì cầm bỏ trong túi quần và cốp xe hoài . hồi xưa chơi ổ seagate thì bị bỏ trong túi quần chạy mà chết . còn con này thì ko bị gì cả thế nên khoái nó hơn .

à quên . có ông anh dùng con này . bền cực . chắc do ổng giữ gìn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Đang xài Transcend và WD...
    Transcend rẻ hơn, có vẻ chậm hơn
    WD đắt hơn, nhanh hơn, đẹp hơn (nghe quảng cáo thì mát hơn) nhưng hai thằng chép phim HD tầm 30 phút thì đều cầm hông muốn nổi
    Ở HN có nhiều chỗ bán lắm mà, ngoài các tiệm vi tính, bác có thể tìm mấy chỗ bán đồ chơi HD cũng có mà, ví dụ như:
    http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=5683

http://www.hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=8
    rất cảm ơn bạn! mình chỉ áy náy 1 điều là hàng k đảm bảo chất lượng thôi. chứ còn thật sự thì đắt 1 vài trăm không phải là vấn đề quá quan trọng. cách đây có 4 tháng mình mua 1 hdd 500gb của trần anh. mang về chạy đc vài hôm nó lăn đùng ra chết. đổi đi đổi lại 4 lần trong 1 tuần cuối cùng mình bị 1 cái bad tùm lum. đc nửa tháng thì phải tháo ra vì k chạy đc. bây giờ vứt chỏng chơ để chờ ngày sửa. đến 1 cty lớn như trần anh mà còn như vậy thì mình cũng k biết tin cửa hàng nào. mình đc bạn giới thiệu rằng mua ở pico nhưng trên nhiều diễn đàn nói pico nhiều nên cũng rất băn khoăn. xin mọi ng cho thêm ý kiến!

Quote Được gửi bởi CuocSongAo View Post
    Bác mua cái Samsung cho nó thời trang mà cũng không mắc hơn bao nhiêu
    cám ơn bạn! hàng của samsung mình chưa tham khảo nên cũng k biết thé nào bạn ạ. nhưng đối với mình thì thời trang cũng là 1 điều tốt, tuy nhiên k quá cần thiét vì mình là con trai mà. to, cồng kềnh 1 chút cũng đc. hì! càng phong trần. nhưng điều quan trọng nhát là chất lượng bởi vì nếu nó trục trặc thì coi như bao dữ liệu mất tất cả. mong đc biết thêm nhiều kinh nghiệm của các bạn. mình nên mua ở đâu cho uy tín? mình nghe nói chuỗi siêu thị bán lẻ của fpt cũng đc, không biết đã có ai mua ở pico hay chuỗi siêu thị dó chưa?

mình cũng có ấn tượng khá tốt với wd. cách đây k lâu, đứa bạn mình cũng có 1 cái giống như cái mình đang lựa chọn. lúc vào cantin, mình làm rơi nó từ khoảng cách 1,5m xuống sàn mà vẫn chạy rất êm, k hề hấn gì nên mình rất ấn tượng. bạn cho mình hỏi tốc đọ đọc chép của nó tnao hả bạn? và dùng lâu thì nó có quá nóng k? cảm ơn bạn rất nhièu!

ai biết được vì cầm bỏ trong túi quần và cốp xe hoài . hồi xưa chơi ổ seagate thì bị bỏ trong túi quần chạy mà chết . còn con này thì ko bị gì cả thế nên khoái nó hơn .

à quên . có ông anh dùng con này . bền cực . chắc do ổng giữ gìn

hình như loại này là fujitsu thì phải. mình chưa nghe nói tới nhiều nên k dám khẳng định. nhìn bề ngoài thì nó khá đẹp, nhưng mình xác định mua ổ 3.5'' nên yéu tố thẩm mĩ với mình cũng không quá quan trọng. hì hì! rất mong mọi ng tư vấn thêm cho mình.
    Được sửa bởi hatrang_128 lúc 22:43 ngày 01-11-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    20
    Các bạn nói về WD và IOMega nên tôi chỉ so sánh 2 thứ đó với nhau mà thôi. Còn nếu mà nói là Favorite (món ưa thích) thì tôi chọn cái ADATA 350Gb hay 500GB loại 2.5" external.
    Cái đó đi chung với cái netbook Asus 1005PR thành một bộ bài trùng mà tôi đi đâu cùng mang theo.

Cái ADATA nó nhỏ xíu, mỏng te lúc tui mua cách dây hơn 1 năm là 50 USD, có kèm theo cái bao da rất tốt và rất đẹp. Không còn cái nào vừa ý hơn:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Các bạn nói về WD và IOMega nên tôi chỉ so sánh 2 thứ đó với nhau mà thôi. Còn nếu mà nói là Favorite (món ưa thích) thì tôi chọn cái ADATA 350Gb hay 500GB loại 2.5" external.
    Cái đó đi chung với cái netbook Asus 1005PR thành một bộ bài trùng mà tôi đi đâu cùng mang theo.

Cái ADATA nó nhỏ xíu, mỏng te lúc tui mua cách dây hơn 1 năm là 50 USD, có kèm theo cái bao da rất tốt và rất đẹp. Không còn cái nào vừa ý hơn:

cám ơn bạn. nhất định mình sẽ suy nghĩ thật kĩ về vấn đề này. đúng là mua bán bây h may rủi là chính. chẳng có chỗ nào có uy tín cả. hì hì!

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết