Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Nhờ các bác tư vấn hộ em mua Laptop

Em là dân lập trình .NET, Java,

Muốn mua Laptop dòng DELL giá từ 15-20 triệu. Các bác có gì tư vấn hộ e nên mua con DELL nào trong tầm giá đấy để dùng được ko ạ.

Cấu hình em muốn có là:

Chip Core I5, Ram 4GB, ...

Hiện có rất nhiều Lap đủ yêu cầu như thế nhưng e ko rõ lắm mua DELL cấu hình như thế thì con nào là tốt nhất với tầm tiền 15-20 triệu nên nhờ các bác tư vấn hộ e.

Cảm ơn các bác nhiều
    Được sửa bởi yeah201 lúc 22:37 ngày 24-10-2010
    Quote Quote

Like
    0
    Chào bạn, Đăng Khoa xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau:
    Với tàm tiền đó bạn có thể mua được máy sau bạn tham khảo máy này thế nào nha:
    Máy tính xách tay Dell Inspiron 15R - T560814
    Giá hơn 15tr
    Processor:Intel Core i3 - 370M (2x2.4GHz);Bus:1066Mhz;Cache:3MB L2;Driver OpticalVD-RW;RAM:4GB DDR3;Display:15.6" WXGA TrueLife LED Black-Light;HDD:500GB Sata;VGA:ATI Mobility Radeon HD 5470 - 1GB;Extended:Thân máy, pin, adapter, sách HDSD, túi xách;Weight:2.0 kg;Wireless:802.11 /g;Batteries:6 cell;OS:Free Dos;Nic:10 / 100;
    Đây là dòng máy phổ thông nhất và rất nhiều người ưa chuộng. do bạn không nói rõ nhu cầu dùng máy nên mình thấy máy đó phù hợp với yêu cầu trên của bạn.
    Trên đây là góp ý của mình về câu hỏi của bạn, hy vọng sẽ giúp ích cho bạn. Chúc bạn may mắn và mua được sản phẩm như ý.

Like
    0
    chào bạn! Với số tiền như vậy bạn có thể khẳng định đẳng cấp với dell Latitude E6410N sản phẩm dc bán tại Ben với giá 20.990.000 Vnd
    đây là link của sản phẩm
    http://www.ben.com.vn/main.aspx?MNU=...ate=4&ID=10899
    mình xin nói qua 1 vài tính năng, ưu điểm của em này:
    Rất phong cách và chắc chắn với hợp kim nhôm nhẹ và bền, sang trọng
    với Vi xử lý Core i 5 520M turbo bost lên tới 2.93Ghz và 4Gb Ram thì quả là cấu hình hợp lý kô dám nói là lý tưởng với 1 lập trình viên, Màn LED
    đặc biệt là thời gian bảo hành lên đến 3 năm, tính năng giao tiếp thông minh nhận diện vân tay.
    Đây thực sự là 1 laptop đáng để lưu tâm đến

Like
    2
    theo mình thì nếu học lập trình nên chọn dòng thinkpad là tốt nhất, dòng T410
    ở laptopno1.com có con t410 cấu hình cũng ok, chất lượng ở đó ncũng đảm bảo, dùng lập trình thì quá tốt rồi, giá trên đó đã có vat, mình cũng định mua nhưng thấy không có card rời, mà mình định chơi 1 số game nên k lấy
    nếu bạn không chơi game thì theo mình con đó là tốt nhất rồi,

Like
    0
    đang có chương trình giảm giá cho mùa noel này bạn vào xem này . hi tranh thủ vào mấy dịp lễ này mới được
    ...................
    Rao vat

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết