Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Bản quyền phần mềm tăng tốc mạng Ashampoo Internet Accelerator miễn phí

Bạn có thể đạt được tốc độ tối đa khi download file trực tiếp từ Internet. Với Ashampoo Internet Accelerator, bạn có thể tối ưu các giao thức và kết nối trên hệ thống, để đạt được tốc độ kết nối của Internet tối đa.
    Để lấy được bản quyền phần mềm các bạn thực hiện như sau:
    Đầu tiên, download bản dùng thử của phần mềm tại: LINK1

Sau khi hoanh tất quả trình cài đặt sẽ có một trang web xuất hiện cho phép bạn điền thông tin cá nhân để có thể nhận code bản quyền

Kích hoạt code:
    Chờ trong giây lát, 1 email được gửi đến từ Ashampoo, trong đó có chứa đường link kích hoạt. Kích vào đường link kích hoạt này để xác nhận.
    Sau khi đã xác nhận email, bạn tiếp tục nhận được 1 email khác từ Ashampoo, trong đó có chứa đoạn mã kích hoạt bản quyền phần mềm.

Cài đặt và khởi động phần mềm:
    Bạn điền mã kích hoạt bản quyền của phần mềm vào hộp thoại hiện ra. Nhấn vào nút Enter Code trên hộp thoại.Điền đoạn mã bản quyền phần mềm có được ở trên vào khung hiện ra, rồi nhấn nút Check Code.

Sử dụng phần mềm:
    Chọn DSL (nếu sử dụng modem bình thường) hoặc Analog Modem (nếu sử dụng modem qua điện thoại), trường hợp sử dụng mạng không dây thì có thể chọn DSL on wireless LAN (WLAN).

Nhấn Yes ở hộp thoại hiện ra sau đó. Khởi động lại hệ thống và hãy thử truy cập Internet với những thiết lập mới vừa thực hiện rồi cảm nhận xem có những sự khác biệt nào đáng kể hay không.

Nếu như bạn không thực hiện được quá trình lấy code bản quyền thì bạn vẫn cài đặt bình thường và có thể sử dụng code sau:

Code bản quyền: ASIAA0-770080-000091

LINK1: HERE

Cho đi là đang nhận lại !!!!!
    Quote Quote

Like
    0
    thanks nha pro.mạng nhà dạo này rùa quá nên đang muốn tăng tốc thêm đây

Like
    0
    thanks nha pro.mạng nhà dạo này rùa quá nên đang muốn tăng tốc thêm đây

Like
    0
    Đang trong trại cải tạo, tiêu chuẩn mỗi người 1 chén 1 bữa. Đòi 2 chén thì có không ta ?

Like
    0
    Pro ơi! pro có thể chỉ em cách sử dụng nó được không? Nhà em xài wifi nên em chọn cái Wlan. Sau khi reset sao em thấy nó cũng ko khác gì mấy nó còn 1 cài tab introdution không biết cái tab này có cần phải chỉnh gì không!
    Thanks pro!

Like
    0
    Hươngd dẫn đây nè: Link
    Bạn chỉ cần thiết lập như hướng dẫn là được.
    Còn nếu bạn là người có kiến thức sâu về máy tính thì làm như sau:
    Với người dùng chuyên nghiệp, có những kiến thức sâu về mạng và các giao thức cũng như thiết lập của Windows, có thể chọn tùy chọn Edit protocol Manually để tự mình thay đổi các thông số, giá trị thiết lập trên Windows.

Lưu ý: nếu các giá trị tự thiết lập không chính xác có thể dẫn đến đường kết nối Internet trở nên chậm hơn, thậm chí không thể truy cập Internet. Do vậy, bạn phải thật cẩn thận trước khi tự mình thay đổi các giá trị này.

Like
    0

Like
    0
    Cảm ơn bạn nhieu nha

Like
    99
    tăng lên được nhiêu % vậy bạn ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết