Trang 2 / 16 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 159
    Like
    7
    1 câu thôi cứ tiếp tục thế này thì cả 2 đều ôm nhau mà chết. Không có hướng đi riêng.

VG lấy SEO là chính thì sao không làm thành site chuyên về SEO cho rồi có khi còn kiếm được nhiều tiền hơn là làm site VG tốn tiền quản trị lại tốn băng thông web.

Like
    0
    Một bài phân tích quá hay. Đang chờ bác ấy bớt mỏi tay để viết tiếp cho anh em được mở rộng tầm mắt. Bản thân cũng đang lăn lộn trong lĩnh này nên rất quan tâm,

askme Guest
    Bác có rỗi thì viết tiếp cho trọn bộ

CDT vs VG vs Muare vs Enbac.com vs Denthan.com

Thiếu sót quá

Like
    0
    Đang chờ các bác phân tích tiếp...

Like
    0
    HIện tại em đang ở Đài loan và thấy rằng việc mua hàng trên mạng quá là đơn giản,tối nay đặt hàng sáng mai có thằng em già bên bưu điện đến nhà,đưa tiền là có hàng chả phải thanh toán online òn lài đỡ sợ bị scam. VN bao giờ có đại gia nào phát triến được như thế thì sẽ bằng Hàn Quốc ngay thôi

Like
    0
    Bác chủ thead bảo phần trên bác type nhanh.Nhưng em thấy nhanh mà "chát đấy".
    Ai cũng biết vatgia mạnh như thế nào,và chodientu có thương hiệu như thế nào.Nhưng em thấy hiện tại thì vatgia đang mạnh mẽ hơn bao giờ hết và đạt được rất nhiều thành công vượt trội so với chodientu.

Like
    20
    Bài viết hay quá, đang chờ bài viết tiếp. Nhận định rõ ràng. Không biết chủ thớt có ở Saigon k, nếu ở saigon pm cho mình số điện thoại cafe một tý nhé. Thanks

Like
    3
    Đây phải nói là sự giãy chết của DOT COM. Càng đầu tư lớn thì càng lỗ. Ví dụ điển hình mọi người đều thấy các ông lớn thực chất lỗ, còn như 5giay, muare, enbac lại đi đúng hướng là thu phí quảng cáo tin vip hiệu quả, phù hợp với trình độ hiện tại của người sử dụng internet tại VN.

Mình rất bận nên không viết được nhiều, có thời gian mình cũng sẽ mổ xẻ rõ tình hình TMDT tại VN.
    Mua bán ô tô xe máy, xe hơi - http://choxe.net

Like
    1
    Bài viết hay thế này mà để chìm thì tiếc quá nhỉ. Bác chủ thớt phân tích hộ TMDT VN có 2 chú VG và CĐT là đã đủ chưa? nếu có thì mô hình nào mới có thể tồn tại được đây? Nếu phân tích được thì hay quá? Nêu không cũng là up bài cho mọi người đọc

Like
    9
    Nên chờ đợi bác ấy phân tích tiếp....

Trang 2 / 16 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết