Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Ngạc nhiên truy tim ip cua may tinh

Chào mọi người ạ!
    Em có việc này muốn hỏi, nhưng ko biết nên post ở box nào nên e post tạm vào đây, nếu ko đúng thì em nhờ Mod move đi giúp em vs nhaz.
    Tình hình là thế này ạ. Em có đứa em, mấy hôm nay nó bị 1 đứa nào đó giả tên, giả blog của nó, viết bài chửi rủa lằng nhằng mấy đứa bạn nó. Gây nên vụ lộn xộn, hj***. Mà nó thì chắc chắn em biết ko làm như thế. Nên em muốn tìm xem cái đứa giả blog cuả nó, giả tên nó kia là ai. ( chắc là 1 trong mấy đứa bạn nó thôi )...
    EM muốn hỏi mọi người xem có thể tìm ra địa chỉ ip của máy tính đăng nhập vào trang web đó không.Hoặc làm cách nào đó ( mà trình độ của em cũng chưa tưởng tượng ra được >"< ) để tìm ra cái đứa đó.
    Em xin cảm ơn mọi người rất nhìu. Tại thấy đứa em em tội quá, nó cứ khóc hoài. Xin mọi người ai bít thì giúp đỡ em với.
    Y!M của em là : violet_roses_t2 ( tối nào cũng online )
    Mong nhận đc giúp đỡ. hj*** hj***
    Quote Quote

Like
    1
    chỉ có webmaster của trang đó thì mới biết được thôi bạn ah. chỉ có cách hỏi webmaster của trang đó.

Like
    0
    Viết 1 email gửi tớ webmaster hỏi thử coi, nhưng mình đoán rất khó đó.

Like
    0
    Đây là một vấn đề không hề dễ , bạn tìm được IP rồi thì tiếp theo là làm gì?

Like
    0
    Nó dùng net ở tiệm hoặc cafe wifi biết được IP cũng ngồi ngó thôi.

taisaobannicktoi Guest
    Quote Được gửi bởi TT_Lovely View Post
    Chào mọi người ạ!
    Em có việc này muốn hỏi, nhưng ko biết nên post ở box nào nên e post tạm vào đây, nếu ko đúng thì em nhờ Mod move đi giúp em vs nhaz.
    Tình hình là thế này ạ. Em có đứa em, mấy hôm nay nó bị 1 đứa nào đó giả tên, giả blog của nó, viết bài chửi rủa lằng nhằng mấy đứa bạn nó. Gây nên vụ lộn xộn, hj***. Mà nó thì chắc chắn em biết ko làm như thế. Nên em muốn tìm xem cái đứa giả blog cuả nó, giả tên nó kia là ai. ( chắc là 1 trong mấy đứa bạn nó thôi )...
    EM muốn hỏi mọi người xem có thể tìm ra địa chỉ ip của máy tính đăng nhập vào trang web đó không.Hoặc làm cách nào đó ( mà trình độ của em cũng chưa tưởng tượng ra được >"< ) để tìm ra cái đứa đó.
    Em xin cảm ơn mọi người rất nhìu. Tại thấy đứa em em tội quá, nó cứ khóc hoài. Xin mọi người ai bít thì giúp đỡ em với.
    Y!M của em là : violet_roses_t2 ( tối nào cũng online )
    Mong nhận đc giúp đỡ. hj*** hj***
    bạn quên đi chuyện tìm ip nó đi..tìm ra thì cũng k làm được gì hết..
    có 2 cách
    + hack luôn trang đó (tìm ai siêu giúp)
    + vào blog nó,xem nó add friend với ai.chắc chắn nó đi chửi mấy đứa bạn của em bạn..kêu em bạn đi gặp những đứa đó và giải thích trực tiếp,mình k có lỗi gì cả.nếu cần chứng minh thì vào mạng mở cái blog chính gốc của đứa em bạn ra cho tụi bạn nó xem(thích thì xách lap tới tận nhà tụi nó luôn)..đứa nào k tin thì mặc xác nó.bạn bè có lòng tin với nhau thì mới chơi được.vậy thôi có gì đâu phải bận tâm.

Like
    0
    Tùy từng trang có ghi lại hay không, mà có ghi lại được thì cũng khó tìm ra, vì ip ở việt nam la ip động

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết