Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Lỗi Error Signature từ Win Xp>???

Một hum em duyệt mail bằng Chrome bình thường thì bỗng nhiên máy đứng treo lại, bấm Ctrl+Alt+Del lại cũng hok được lun (máy nó cứ đứng trơ ra), chỉ có cách Restart nhưng khi restart xong quay lại mail xem tiếp nõ cũng treo lại như chỗ cũ là lúc mình xem mail.
    Sáng hum sau em mở mấy lên thì thấy xuất hiện thông báo lỗi như trong hình này: http://i1028.photobucket.com/albums/...n271/error.jpg
    Cái box phía trên là sau khi em đã bấm "Click here" để xem rõ hơn....
    Nhờ các huynh chỉ giáo...
    Được sửa bởi Etien271 lúc 18:15 ngày 21-10-2010 Reason: Ghi nhầm vài chỗ
    Quote Quote

Like
    168
    Bạn xài XP gốc (bản quyền) hay không bản quyền ?

Like
    0
    Em mua máy ở Phong Vũ người ta cài sẵn windows một thời gian sau em mua đĩa cài lại win thì :next nhiều lần và nhấn Enter khi thấy hiện "to setup windows press Enter",formart ổ C. Trong suốt quá trình cài máy ko hề báo nhập key gì hết mặc dù em đã chon setup chứ ko repair...
    Hok bik seo nữa, hok chắc nó có phải là nguyên nhân chính đáng dẫn tới hiện tượng này ko??

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    chuyện mà vào một ngày đẹp trời hệ điều hành windows trong máu của bạn trở chứng là chuyện thường ngày như chuyện ở huyện cho dù bạn xài win xịn hay win lậu..., giải pháp nhanh nhất chữa trị các bệnh đó là: Sao lưu dữ liệu quan trọng rồi cài mới windows.

Like
    20
    Quote Được gửi bởi Etien271 View Post
    Em mua máy ở Phong Vũ người ta cài sẵn windows một thời gian sau em mua đĩa cài lại win thì :next nhiều lần và nhấn Enter khi thấy hiện "to setup windows press Enter",formart ổ C. Trong suốt quá trình cài máy ko hề báo nhập key gì hết mặc dù em đã chon setup chứ ko repair...
    Hok bik seo nữa, hok chắc nó có phải là nguyên nhân chính đáng dẫn tới hiện tượng này ko??

Bạn mua cái dĩa nó bỏ CD key sẳn luôn (đã thay dổi trong CD).

Bạn phải chịu như vậy. Đừng trách Phong Vũ, nếu có trách thì trách người bán dỉa hay đúng hơn là trách lổi ở tự nơi mình.

Like
    0
    Vì máy hư,chậm chạp trục trặc nhiều thứ nên mới cài lại win thui mà, để cải thiện lại nó. Nếu như thế vậy hoài thì cách khắc phục nó thì phải làm seo vậy?? Thx các huynh

Like
    20
    Quote Được gửi bởi Etien271 View Post
    Vì máy hư,chậm chạp trục trặc nhiều thứ nên mới cài lại win thui mà, để cải thiện lại nó. Nếu như thế vậy hoài thì cách khắc phục nó thì phải làm seo vậy?? Thx các huynh

Kiếm một bản CD WIndows tốt không phải là bản Ghost và cài lại Windows.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết