Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Phần mềm download Video HD (cực nhanh)!

Hiện nay có khá nhiều bạn đang gặp khó khăn với việc download các video trên mạng (nhất là với trang Youtube).Hôm nay tôi xin giới thiệu với các bạn một phần mềm download hết sức tiện dụng và hoàn toàn có khả năng giải quyết vấn đề nêu trên ( đặc biệt hơn là nó free 100%).Phần mềm này không những hỗ trợ download các Video FLV thường mà nó có thể download cả các Video HD trong Youtube. Ngoài ra phần mềm còn có khả năng hỗ trợ chuyển đổi ngay sang định dạng video chất lượng cao(MP4 và Avi). Quá tuyệt phải không nào. Download về và dùng thử nhé.Tôi tin rằng bạn sẽ hài lòng với phần mềm này.
    + Link: File name: download_youtube.rar File size: 3.33 MB
    + Hướng dấn sử dụng: Các bạn chỉ cần download về và cài lên là dùng được ngay ( không đòi hỏi key). Giao diện phần mềm cũng rất thân thiện. Các bạn chỉ cần add đường link cảu Video vào và nhấn download là ok ngay). Rất tiện lợi đối với những video ko cho phép download bằng IDM.
    Được sửa bởi E_teachers lúc 23:17 ngày 15-10-2010
    Quote Quote

Like
    0
    Thanks!Mình đang cần cái này. Mà cái FS này tốc độ download nhanh ko bạn?

Like
    0
    Đây là một trang upload lớn, rất ổn định, tốc độ khoảng 400KB/s. Bạn hoàn toàn có thể dùng nó để thay thế cho các trang upload khác ( trước đây tôi dùng Mediafire nhưng sau chuyển qua dùng cái này vì dung lượng free của nó lên đến 500GB và còn có thể kiếm được tiền thông qua việc chia sẻ dữ liệu với mọi người). Bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin về ********* trên www.google.com.vn.

Links đăng kí tài khoản tại FS: http://www.*********.com/signup.php?reff=ojPDvaNtQI4~.

Like
    0
    Ok,mình đã đăng kí 1 tài khoản và thấy trang này cũng được. Nhưng có thật sự là kiếm được tiền từ nó ko vậy bạn. Mình đã pm wa mail cho bạn nhưng sao chưa thấy phản hồi vậy???

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết