Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    freewarez Guest

Rất hay ! Phần mềm đánh máy 10 ngón

TTO - Bạn ước mơ sẽ đánh máy vi tính được cả 10 ngón tay và không cần nhìn vào bàn phím trong lúc nhập liệu? Với GS TYPING TUTOR 2.62 (GSTT), bạn sẽ có được cơ hội lý tưởng nhất để cải thiện khả năng đánh máy vi tính của mình nhanh và chính xác hơn. Vấn đề là bạn phải thực sự chăm chỉ và kiên nhẫn tập luyện cùng với vị “gia sư” dễ mến này.

Ngay sau khi hoàn tất quá trình cài đặt và kích hoạt, hộp thoại Login sẽ xuất hiện. Hãy nhập vào tên của bạn trong mục Your name, nhấn nút Enter rồi chọn Yes để tiếp tục. Cửa sổ New user sẽ hiện ra. Hãy lựa chọn cho mình một kiểu giao diện tương tác trong vùng Appearance, mục Present, nhấn nút OK rồi chọn Close để tiếp tục. Hộp thoại Choose a lesson sẽ xuất hiện với 3 loại hình bài tập từ căn bản đến nâng cao. Hãy nhấp chuột vào 1 trong 3 thẻ này để lựa chọn các bài học cụ thể rồi nhấn nút Go để bắt đầu. Một cửa sổ mới sẽ xuất hiện. Trước mắt bạn giờ đây là một bàn phím ảo. Nội dung của bài học sẽ nằm ở phía trên. Hãy quan sát hình hai bàn tay nằm ở hai biên cửa sổ để tập gõ phím cho thuần thục. Hãy nhấn nút Next lesson để sang một bài học mới, nút Settings để thiết lập một số tùy biến về giao diện tương tác hoặc nút Back để trở về menu chính.

Từ cửa sổ menu chính, bạn có thể khai thác 5 tính năng độc đáo của GSTT. Hãy chọn mục Studying nếu như bạn muốn trở lại với các bài học gõ phím như đã nêu trên. Mục Test sẽ cung cấp đến bạn rất nhiều bài kiểm tra khác nhau về những nội dung mà bạn vừa được hướng dẫn trong mục Studying. Mục Game sẽ giúp cho bạn cảm thấy thích thú hơn trong việc học đánh máy qua những trò chơi ngộ nghĩnh. Mục Review sẽ giúp bạn nhanh chóng phát hiện ra được những phím mà bạn thường gõ rất chậm hoặc gõ sai để bạn có kế hoạch thực hành nhiều hơn. Cuối cùng, mục Statistics sẽ cho bạn một cái nhìn toàn diện về khả năng đánh máy của mình sau những bài học và thực hành với “gia sư” ảo GSTT.

Với dung lượng 2,16 MB (từ 6-8 phút download ở kết nối chuẩn 56 Kbps), tương thích trên các hệ điều hành Windows như 9x/Me/NT/2000/XP, phiên bản thử nghiệm (demo) của GSTT với 20 lần sử dụng được cung cấp tại địa chỉ http://www.typingstar.com/product/gt_setup.exe hoặc phiên bản hoàn toàn miễn phí (freeware) có dung lượng 1,72 MB tại địa chỉ http://download.typingstar.com/gt_test.exe.

MỸ PHƯƠNG

Like
    0
    uh` phần mềm này hay đấy, cám ơn bạn nha, hiện tại mình đang tìm cr**ck của nó, bạn có thể giúp mình không???

Like
    0
    hay thật suôt ngay bị papa rệt vấn đề này suốt giờ thì khỏi lo rồi .Thế là giải quyết được vấn đề nhỏ nhưng cực to này rồi

Like
    0
    thank ban minh kiem no da lau

Like
    0
    Cảm ơn nha mình đang cần

Like
    0
    Óanh máy 10 ngón: Mario Teaches Typing

- Viết cho nền DOS nhưng vẫn chạy trên XP như ai..
    - Có 3 nhân vật Mario để lựa chọn
    - Nhiều cấp độ từ thấp đến cao
    - Tiến bộ nhanh, dễ chơi, dễ trúng thưởng
    - ..
    Code:
    http://www.mediafire.com/download.php?9yjyerfdd1q

Like
    1
    Các bác cho em hỏi
    có "Phần mềm đánh máy 11 ngón" không ?, em tui còn nhỏ, cũng mong cho nó học hỏi thêm về máy tính nhưng tìm mãi chẳng có phần mềm đánh mánh 11 ngón. Chán thiệt

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi newbie00 View Post
    Các bác cho em hỏi
    có "Phần mềm đánh máy 11 ngón" không ?, em tui còn nhỏ, cũng mong cho nó học hỏi thêm về máy tính nhưng tìm mãi chẳng có phần mềm đánh mánh 11 ngón. Chán thiệt
    bác này vui tánh quá

Like
    0
    có ko cho mình với.Cảm ơn bạn nha

Like
    0
    bạn nào có phầm mềm đánh 10 ngón cũ cho mình được không? mình cảm ơn nhiều

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết