Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi superbobo View Post
    wireless router có nhiều chuẩn thật đấy!nhưng nó càng ngày càng đc cải tiến và các hãng đều tập trung vào loại chuẩn N ,Hiện giờ bạn nên hướng đến loại router tốt nhất để làm đề tài cho bài tập!Linksys có thể là 1 lựa chọn ^^
    mình cũng đang có hướng làm về cisco - linksys. mình thấy những mẫu như wrt120n hay wag120n cũng hay hay. dường như những loại đó mạnh lắm hả mấy bro? kiểu dáng cũng khá đẹp

Like
    0
    linksys đang là sản phẩm tốt nhất hiện giờ về bộ phát sóng mạng không dây do PC World bình chọn mà pro!! mấy em này phát sóng mạnh mà bảo mật tốt nhờ firewall ISP và WAP2

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mr.pomtit View Post
    linksys đang là sản phẩm tốt nhất hiện giờ về bộ phát sóng mạng không dây do PC World bình chọn mà pro!! mấy em này phát sóng mạnh mà bảo mật tốt nhờ firewall ISP và WAP2
    chuẩn WAP2 này khá hay. user thiết lập chuẩn bảo mật này sẽ ko lo bị "dòm ngó" mạng nhà nữa )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mr.pomtit View Post
    Tường lửa có thể giúp ngăn chặn người ngoài trên Internet không xâm nhập được vào máy tính của bạn.Khỏi lo mấy bác harker dòm ngó ^^

Like
    1
    Quote Được gửi bởi thaipl09 View Post
    Tường lửa có thể giúp ngăn chặn người ngoài trên Internet không xâm nhập được vào máy tính của bạn.Khỏi lo mấy bác harker dòm ngó ^^
    em thấy mấy wifi router khác, có chuẩn này chuẩn nọ, tường lửa nữa, mà vẫn bi **** ầm ầm đó thui. linksys có đảm bảo ko các bro?

Like
    0
    Nếu muốn làm bài về wifi thì thử kiếm mấy con Linksys wifi router hoặc modem và test thử mấy tính năng này nhé, đảm bảo ghiền ngay: VPN server (Linksys AG241 & Linksys AG300), dual band 2.4GHz & 5GHz (Linksys WRT320N & Linksys WRT610N), Wifi Protected Setup (tất cả các dòng wifi của Linksys), Storage Link (WRT160NL và WRT610N), và còn rất nhiều tính năng hay nữa trên mấy con wifi của Cíco Linksys này, he he he

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết