Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

xe vi phạm bị công an phường bắt tạm giữ bao nhiêu ngày

Cho mình hỏi xe bị công an phường bắt vì tội vi phạm luật giao thông thì bị tạm giữ bao nhiêu ngày ở phường.
    Hình như mình nghe nói sau 10 ngày bị tạm giữ mà không đến trình báo thì, hoặc nộp phạt là xe bị tịch thu luôn đúng không nhỉ
    Quote Quote

Like
    6
    làm gì có vụ tịch thu luôn. xe bạn thì còn đó chứ. mà có giấy hẹn or nó kêu chừng nào tới. mà khoảng 5ngày là tới đi kông bọn nó xử cái xe ấy. thay đồi giả vào đó. gê lắm. mình từng bị

Like
    34
    Mình tưởng là phải tùy từng lỗi chứ nhỉ?
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Like
    0
    nhảm thật, công an phường đi phạt lỗi giao thông à ) mấy thằng này rảnh

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    sao công an phường bắt xe vi phạm giao thông được ta, chỉ có công an giao thông mới dừng xe và bắt giam xe vi phạm... mần đơn thưa chít cha tụi nó luôn đi bác

Like
    0
    Công an phường ngoài việc bắt xe vi phạm giao thông còn sử dụng cả dùi cui để nên bác nào chạy nữa cơ (*) (*) (*)

Like
    1
    Quote Được gửi bởi invin View Post
    Công an phường ngoài việc bắt xe vi phạm giao thông còn sử dụng cả dùi cui để nên bác nào chạy nữa cơ (*) (*) (*)
    chính xác, tôi cũng bị công an phường 8 gò vấp phạt đây, chạy ngược chiều có 30m thôi. Hết 90 ngàn, phạt toàn giấy đôi không tức là phiếu 20k x2, 60k x2...
    Phạt xong, hôm sau lại chạy ngang đó nữa và cứ thế chả thấy ai phạt nữa, hình như hết tiền ăn sáng nên phạt chơi hay sao á

Like
    0
    không biết nói sao cho bỏ ức, hôm trứoc mình cũng bị nè, tại mọi hôm mình đi ko có sao, tự dưng một hôm cũng đang tính định đi tiếp vì phải dừng đèn đỏ, đứng sau cái xe bus, công an phường chui ở đâu ra á, rồi nó bảo cố tình đi ngược chiều. ec, mà mình có đi đâu, đang đứng mà, xin ko cho, nó đưa vào phường phạt. đi ngược chiều + ko mang theo bằng lái 560k. trời ơi, tụi nó kiếm tiền dễ quá, thảo nào nhiều người chấp nhận số tiền lớn xin vào nhà nước
    trong khi đợi để nộp phạt, thấy bọn nó chia chác, híc, ko hiểu nổi, nó tưởng nó là trời ko coi ai ra gì
    công an phường Hoàng Mai, Hà Nội

Like
    0
    Tạm giữ gì đâu. Xì tiền ra là xong. Phường nó cũng chẳng muốn giữ xe lâu, đất đâu mà để. Cứ xì bác hồ ra là okie bạn ơi.

Like
    0
    Tiền tươi thóc thật, dắt xe về cho nhanh

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết