Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Rất hay ! Nhờ mọi người giúp - Nút attach file không sử dụng được trong mail

Chào mọi người

Mấy hôm nay em gặp một vấn đề hết sức lạ lùng, đó là dù em vào bằng mail nào (yahoo, hotmail, gmail..) và dù là trình duyệt nào (IE, Chrome, FF..) thì đều không thể bấm nút Attach file, chính xác là bấm thì nó không hiện lên gì cả. Ngoài ra thì lúc em chọn browser FF, vào phần option để chọn chỗ lưu file thì bấm vào nút Browse cũng không hiện lên gì cả, nói chung là bị đơ, ngoài ra thì cũng không thể send file qua yahoo chat, nói chung là không cách nào mở được hộp thoại chọn file. Còn lại thì em vẫn có thể viết mail, gửi mail bình thường.
    Lúc đầu em nghĩ la do Flash bị lỗi nên đã unistall rồi install lại tất cả các bản nhưng đều không có hiệu quả gì, vào safe mode cũng vẫn bị y chang, dùng chương trình diệt virus thì không bị con nào.
    Không biết mọi người có ai biết và trường hợp này và có cách giải quyết nào không?
    Quote Quote

Like
    0
    Trình duyệt của bạn có dùng addon disable Flash nào ko, ngoài ra cũng phải xem các phần mềm Internet Security đôi khi cũng chặn chức năng Flash / ACtiveX

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết