Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 29
    Like
    0

Hỏi 1 tí về Deep Freeze

Đây là chương trình gì vậy mấy bạn ??? phương thức hoạt động ra sao vậy ??? xin các bạn chỉ rõ nhé ..nếu tiện thì xin chỉ cách cài đặt và sử dụng luôn nhé
    Thanks a lot
    Quote Quote

Like
    0
    Hi !
    Đây là phầm mềm dùng để bảo vệ hệ thống đó. Sau khi cài xong thì no' sẽ bảo vê toàn bộ các ổ đĩa hệ thống nào mà mình đã cho bảo vê. Mọi sữa chữa hay remove and add đều sẽ bị xóa sạch sau khi mình restart lại máy. Nghĩa là mọi viêc đều diễn ra bình thường, nhưng khi restart lại máy thì nó sẽ khôi phục lại hệ thống như trước khi cài đặt nó. OK ? Có gì không hiểu thì mail cho tớ, tớ chỉ tiếp cho. Good luck.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dungvonguyen
    Hi !
    Đây là phầm mềm dùng để bảo vệ hệ thống đó. Sau khi cài xong thì no' sẽ bảo vê toàn bộ các ổ đĩa hệ thống nào mà mình đã cho bảo vê. Mọi sữa chữa hay remove and add đều sẽ bị xóa sạch sau khi mình restart lại máy. Nghĩa là mọi viêc đều diễn ra bình thường, nhưng khi restart lại máy thì nó sẽ khôi phục lại hệ thống như trước khi cài đặt nó. OK ? Có gì không hiểu thì mail cho tớ, tớ chỉ tiếp cho. Good luck.
    "Toàn bộ và xóa sạch" là cỡ nào vậy bạn ..ví dụ như lỡ bị dính trojan thì nó có remove con trojan đó ra khỏi hệ thống sau khì mình restart lại không vậy...

Trường hợp thứ 2 là...sau khi mình cài đặt 1 hệ thống cố định rồi thì mình install cái Deep Freeze này vào....suppose to say, sau đó tui có download một số bài nhạc ..một số hình ảnh và install một số softwares thì nếu muốn giữ khộng cho những hình ảnh nhạc và software đó khỏi bị remove sau khi download thì mình nên làm gì ....có cần phải save thoes files đó vào một chổ nào mà deep freeze không quản lí không vậy ??? (ví dụ tạo một ổ đĩa nào đó dùng để store cái file đó thôi) hay là mình nên mở rộng cái mức độ quản lí của deep freeze tới điểm mà mình vừa mới save mấy cái file nhạc .hình ảnh và software để cho nó bảo vệ luôn mấy file đó ?? tui chả biết làm cách nào hết ..xin chỉ giúp nhé ..thanks in advance

Like
    0

cho hỏi kiếm cái phần mềm đó ở đâu

vậy cho mình hỏi cái phần mềm đó kiếm ở đâu thế vậy?có ***** ko?nếu có link down thì cho mình xin với

Like
    0
    nghe nói qua soft này mà thấy hấp dẫn quá, ai bít giới thiệu thêm xem có tính năng nào hay nữa không?

Like
    0
    Ẹc . AI ở HN đến Netxinh services mà test . Biết chức năng của nó liền .

Like
    0

còn ở thành phố HCM

ở thành phố HCM thì đến đâu xem vậy????

Like
    0
    ở thành phố Hồ Chí Minh thì đến dịch vụ của mình mà test nè . Soft không có ***** . Thân

Like
    0
    Muốn download khôg ? Hỏi anh vikhoa ý . Anh ấy tốt bụng lắm . Upload lên ws rồi đấy . Mọi người chịu khó tìm hiểu chút xíu là thấy liền . Anh nhỉ ?

Like
    1
    ở thành phố HCM thì đến đâu xem vậy????
    Đến TNT_CyperSpace mà Test !
    32/B1bis, Điện Biên Phủ, Q.BT, Tp.HCM (dưới chân cầu Điện Biên Phủ hướng Hàng Xanh). Đến đó còn có thể Copy về nếu bạn chịu tìm tòi chút

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết