Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    2

Cần chú ý ! Tư vấn giúp ngành ERP ( Triển khai hệ thống phần mềm)

Mình hiện là sinh viên CNTT vừa mới ra trường, hiện tại mình mới xin vào được 1 công ty chuyên cung cấp phần mềm quản lý bệnh viện ở vị trí nhân viên ERP. Phần mềm của công ty tương đối lớn và nghiệp vụ của nó cũng khá phức tạp.
    Ai đã có kinh nghiệm làm ERP cho mình hỏi làm ERP cần trang bị những kiến thức gì, và ngành này có làm được lâu dài vững chắc được không?
    Và lương bổng ngành này như thế nào, lương trung bình bao nhiêu là khá và làm lâu thì mới lên lương?

Theo như công ty mình thì cho training 2 tháng thì được phụ cấp là 1tr5/tháng. Còn lương chính thức là từ 3tr5 đến 4tr. Mức lương như vậy có được không?
    Quote Quote

Like
    0
    Theo như tôi hiểu thì bạn sẽ làm ở vị trí tư vấn triển khai phần mềm QL bệnh viện, nên cái bạn cần là tìm hiểu mọi nghiệp vụ quản lý 1 bệnh viện và chức năng của phần mềm đấy quản lý được những gì trong bệnh viện.
    Từ đó mới tư vấn tốt cho khách hàng của bạn được

Chúc thành công

Chào.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gas12a19 View Post
    Mình hiện là sinh viên CNTT vừa mới ra trường, hiện tại mình mới xin vào được 1 công ty chuyên cung cấp phần mềm quản lý bệnh viện ở vị trí nhân viên ERP. Phần mềm của công ty tương đối lớn và nghiệp vụ của nó cũng khá phức tạp.
    Ai đã có kinh nghiệm làm ERP cho mình hỏi làm ERP cần trang bị những kiến thức gì, và ngành này có làm được lâu dài vững chắc được không?
    Và lương bổng ngành này như thế nào, lương trung bình bao nhiêu là khá và làm lâu thì mới lên lương?

Theo như công ty mình thì cho training 2 tháng thì được phụ cấp là 1tr5/tháng. Còn lương chính thức là từ 3tr5 đến 4tr. Mức lương như vậy có được không?
    Những câu hỏi của bạn đã được thảo luận nhiều qua topic Định hướng ERP (http://erp4vn.net)

Thân

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết