Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Máy nghe nhạc kết nối với máy tính một lúc thì "chết" luôn?

Mình có 1 máy nghe nhạc samsung yp-k3 xài cũng khá lâu, gần đây khi kết nối với máy tính qua cổng usb được khoảng 1 phút thì màn hình treo một lúc, sau đó thì bấm vào ổ đỉa của máy mp3 thì không hiện gì cả (0 byte), màn hình máy mp3 cũng tắt không hiện status như trước đó. Lúc lấy ra thì không mở máy mp3 lên được, kết nối lại với máy tính thì báo lỗi không đọc được. Đem ra 2 trung tâm sửa thì họ lại mở lên được, có giữ lại để kiểm tra, đem về nhà mình kết nối lại thì cũng lặp lại như cũ... (ở icare bảo là do pin, ở bảo hành Samsung bảo là do virus) Máy mp3 của mình rốt cuộc bị lỗi gì vậy?
    Quote Quote

Like
    168
    Tôi nghĩ không phải pin, nếu virus thì do máy của bạn vì ở máy khác không bị. Quét virus trước xem sao. Bạn cắm thử cái khác tương tự (mượn) vào máy bạn xem sao.

Like
    0
    mình ko bít nhièu vè máy nghe nhạc, nhưng mình tháy vs các loại máy có tích hợp port USB chuẩn ( TO ĐÙNG) thì đó là dấu hiệu hét HSD đó. bạn mang bảo hành thường họ up lai filmware ( ^_^ em ko bit TA dau, đừng cười nha) dung 1 thopi gian sau lai bị.
    đó là ngu ý của em, sai đừng bác nào chửi, tụi nghiẹp em

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết