Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Hạnh phúc Giúp về vấn đề Win 7

Mình dùng win 7 trước dùng có bản quyền nhưng bỗng dưng một ngày bi báo window genuine ,sau đó mình dùng RemoveWAT 2.2.5
    để remove thì mất chỗ để change key.Mình dùng 1 thời gian thấy không sao nhưng bây giờ có key rồi muốn điền key vào (Mình đã chạy lại RemoveWAT 2.2.5 và Restore lại) Nhưng vẫn không thấy chỗ change key đâu cả. Các cao thủ giúp mình với :dance:
    Đây là chụp màn hình
    Quote Quote

Like
    0
    Windows có bản quyền thì làm sao mà bị như thế được? Bạn mua bản windows này mấy triệu? hay chỉ có mấy đồng? Bạn c_r_@_c_k bằng Tool nào thì vào Control Panel -> ... để unsintall nó đi.

Like
    0
    windowns có bản quyền thì ko có chuyện ko qua được window genuine đâu

Like
    4
    chắc bạn để lộ key win 7 rồi

Like
    0
    Thực ra key Win7 có 2 loại:
    1. Loại OEM thường thấy ở các dòng máy Sony VaiO hoặc các laptop có tích hợp( tự nhận cấu hình phần cứng ,loại này có ưu điểm là rẻ nhưng có nhược điểm: Chỉ sử dụng được trên phần cứng đó nghĩa là phần cứng mà hỏng thì Win đó của bạn cũng vất đi luôn)
    2. Loại FullBox: Loại này giá bán đắt hơn loại OEM nhưng mà nếu phần cứng hỏng bạn cài sang máy khác vẫn dùng key đó Active đc bình thường.

Nếu key của bạn là Key xịn thì ko thể có chuyện ko Genuine đc. Bạn ở đâu vậy HN hay SG?
    Mình đoán là bạn mua key lậu hoặc key của cá nhân nào có tài khoản MSDN get ra thôi.
    Có vấn đề gì về bản quyền Windows bạn có thể gọi trực tiếp tới số này để được tư vấn và giúp đỡ. Nhớ bấm số 1 để chọn giao tiếp bằng tiếng Việt:0439262952
    Thân ái

Like
    0
    cho e hỏi với máy e dạo này đang sai win 7 thì tự dưng đơ rùi chét màn hình cưng dơ chuột cug ko hoat đọng dc baatj star mannager cug ko dc hĩ chỉ có ấn nut reset mới đc mà e xrm trên đồng hồ side bar ấy cái con chip của e nó báo như kiểu không hoạt dọng luôn trc khi bị đơ nó vân báo như thế e chau bao jo thóa ocn chip ra khỏi manid cả chỉ lau chùi cái quạt tản nhiet rui láp vào thui hay tại ram e lắp ko chặt nhỉ

Like
    0
    Tôi dùng Win 7 .Hiện tôi đang gặp khó khăn trong việc lưu dữ liệu vào ổ C . Cụ thể là vào registry vì nó có thuộc tính read- only . Nhờ các bạn chỉ dẫn cách gỡ bỏ thuộc tính read- only này . Thanks !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết