Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Rất hay ! Thắc mắc về máy in !

Bác nào biết nhiều về máy in tư vấn cho e trường hợp này với:
    Với máy in phun dùng 2 hộp mực, nếu bây h e không có nhu cầu in màu mà chỉ cần in đen trắng thì e nắp 2 hộp mực đen, liệu máy có chạy được không?
    Và 1 hộp mực tiêu chuẩn thì in được khoảng bao nhiêu trang giấy ạ?
    Quote Quote

Like
    0
    why not ?

Like
    5
    Thứ nhất là cái này nếu biết đựoc hay không thì bạn cứ làm thử là biết ngay máy ngay trứoc mắt bạn mà. thứ 2 tuỳ từng laọi bạn có thể tham khảo thông số trên máy in và trên hộp mục là biết liền

Like
    2,418
    Chắc chắn là chủ máy chưa bao giờ giở nắp cái máy in của mình ra và nhìn vào hai hộp mực trong đó, kích thước nó khác hẳn nhau, tức là một thằng to và một thằng nhỏ hơn, bỏ vào hai cái lỗ, một cái to, một cái nhỏ tương ứng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi xuanhung79 View Post
    Thứ nhất là cái này nếu biết đựoc hay không thì bạn cứ làm thử là biết ngay máy ngay trứoc mắt bạn mà. thứ 2 tuỳ từng laọi bạn có thể tham khảo thông số trên máy in và trên hộp mục là biết liền
    Chả là E muốn biết chắc chắn hơn trước khi thử ý mà, bởi vì giá 1 hộp mực in cũng đâu phải là rẻ.hj`

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

[QUOTE=kiettt;2220879]Chắc chắn là chủ máy chưa bao giờ giở nắp cái máy in của mình ra và nhìn vào hai hộp mực trong đó, kích thước nó khác hẳn nhau, tức là một thằng to và một thằng nhỏ hơn, bỏ vào hai cái lỗ, một cái to, một cái nhỏ tương ứng.[/QUOTE

Kích thước 2 hộp mực và 2 lỗ hoàn toàn bằng nhau bác ạ!
    Được sửa bởi ngocmms30 lúc 06:16 ngày 03-08-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    2,418
    [quote=ngocmms30;2221408]
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Chắc chắn là chủ máy chưa bao giờ giở nắp cái máy in của mình ra và nhìn vào hai hộp mực trong đó, kích thước nó khác hẳn nhau, tức là một thằng to và một thằng nhỏ hơn, bỏ vào hai cái lỗ, một cái to, một cái nhỏ tương ứng.[/QUOTE

Kích thước 2 hộp mực và 2 lỗ hoàn toàn bằng nhau bác ạ!
    Không tin ! Vô cùng dễ để kiểm chứng, bạn thử tráo đổi vị trí 2 hộp mực thừ xem, nếu máy vẫn nhận và vẫn in được thì tính toán của bạn đúng.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết