Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20
    Like
    199
    Quote Được gửi bởi maicon View Post
    một người thông minh sẽ ko nói ra câu này, tự nhận mình thông minh chỉ có những người ng... muốn làm thiên hạ ghét. Còn đam mê công nghệ thông tin hay công nghệ loan tin mặc kệ, ai quan tâm?
    chuẩn luôn,thiên hạ có bao nhiêu người tài giỏ nhưng chẳng bao giờ họ vỗ ngực tự đắc cả,còn thằng đó thì đã ng... lại còn tỏ ra nguy hiểm,thử hỏi trong cái diễn đàn này thôi đã có hàng tá người có thành tích xuất sắc nhưng cũng đâ đã tự nhận mình hơn người khác

Like
    0
    Chỉ có những người thông minh thật sự + dũng cảm mới dám nói ra những lời như vậy. Tôi nói tôi thông minh không phải vì tôi điểm cao mà do tôi có khả năng tiếp thu nhanh đặc biệt là thuật toán. Chứ điểm cao như mấy đứa bạn tôi mà khù khà khù khờ sau này chỉ có sách dép cho người khác thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khongcogioihan View Post
    Chứ điểm cao như mấy đứa bạn tôi mà khù khà khù khờ sau này chỉ có sách dép cho người khác thôi
    Mình chỉ biết sách vở chứ ko biết sách dép bạn à.
    Nên khiêm tốn chút

Like
    0
    Đang nói mấy đứa bạn tôi chứ không có ý gì khác. Thật ra tôi còn chưa tốt nghiệp THPT chỉ có tiềm năng để tiếp thu CNTT thôi. Còn học giỏi + nhạy bén thì càng tốt.

Like
    0
    @Đúng là nolimit - nổ cũng no limit luôn )

Like
    2
    Không phải tôi khoe nhưng thật sự tôi thông minh+ đam mê CNTT
    "Tôi phục tôi quá" - Cả cái diễn đàn này chả ai giỏi (nổ) bằng mình .

Like
    0
    yoyo nói sai rồi. --> Unlimit. Cậu ta tự nhận mình giỏi thì để cậu ta tự sướng đi. Xoắn làm gì cho mệt. Nói có ra cơm ra gạo gì đâu.

Like
    12
    Mình không có ý gì cả, lần đầu tiên tham gia vô box này thấy vui vui. Em thấy nếu khonggioihan giỏi như bạn ấy nói thì tự hào về mình là 1 điều tốt, không sao cả, nước ngoài họ rất thẳng thắng về mấy dụ này (mình gia nhập WTO rồi mà ), bạn ấy chỉ sai là cái topic này không phải nằm trong mục chém gió, nói về game mà từ khi có câu nói nó thì đã có ấp thấp nhiệt đới rồi, hehe. Vậy nên trở lại chủ đề chính là game đi.

Có gì không phải mong các bác lượng thứ.

P/S: Em mới năm 1 thấy học C++ đã nản rồi, còn cái dụ làm game này thì em chắc ko mơ, trong khi không biết chơi game nhiều , keke !

Like
    29
    Quote Được gửi bởi monalisa_1209 View Post
    chài, tự nhiên topic này vui vậy , nhưng theo mình nghĩ thì game là cần thiết vì đó là nhu cầu giải trí, mình thi thoảng cũng hay chơi. Thầy giáo mình ngày xưa nói là bây giờ dể bọn nó chơi game thì chết một mình nó thôi, nếu không thì nó ra đường đua xe, hút chích thì hại thêm nhiều người
    Đầy thằng chơi game hết tiền rồi đi cướp của giết người lấy tiền chơi game đấy, không đọc báo hả bạn?
    Chỉ có những người thông minh thật sự + dũng cảm mới dám nói ra những lời như vậy. Tôi nói tôi thông minh không phải vì tôi điểm cao mà do tôi có khả năng tiếp thu nhanh đặc biệt là thuật toán. Chứ điểm cao như mấy đứa bạn tôi mà khù khà khù khờ sau này chỉ có sách dép cho người khác thôi
    "Xách" dép chứ ko phải sách dép, về học lại lớp 1 đi rồi hãy vào đây "sách" dao đi chém gió.

Like
    0
    Thông cảm, tại lúc ý đang vội nên viết nhầm "xách" thành "sách", còn về chủ đề chính thì tất nhiên là có rất nhiều kẻ giết người vì game, cũng có rất nhiều người kiếm bộn tiền vì game (kiếm tiền 1 phần do có những kẻ giết người vì game...), nếu sử dụng vào mục đích gì thì nó là như thế chứ không có gì là xấu cả

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết