Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Khong vao duoc mang lan win7

Thân chào các bạn.Mình đang sử dụng Win7.Khi mới cài W7 thì mình vẫn kết nối mạng Lan được.Gần đây mình thao tác trong services.msc,không biết làm sai cái gì ở đây,mà vào Lan không được.Tuy vẫn thấy các máy nội mạng nhưng không truy nhập được.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn.Xin chân thành cảm ơn.
    Một số hình ảnh:
    Được sửa bởi kimgiatrang lúc 17:57 ngày 02-07-2010
    Quote Quote

Like
    31
    network path not found ?
    bạn thử ping tới máy đó chưa ?
    máy muốn connect tới là máy win7 hay xp ?

Like
    0
    vista and xp.Thử nhiều cách trên mạng rồi mà k có kết quả.

Like
    0
    khong vao duoc mang Win 7.may em binh thuong van vao mang tot,khi cai xong win 7 van chay ngon lanh,khong ro la hom do em da cai kapersky hay cai j ma tu dung khong vao duoc mang,ma kapersky chua kip update xong thi em lai go IDM ra va may yeu cau khoi dong lai may,vo tinh em an lam may bi khoidong lai,va tu do may khong vao duoc mang,du cac may khac cung duong truyen van vao tot,tham tri may em van ping tot,em da thu dat DNS nhu may cach tren mang van khong duoc,card mang van binh thuong,manager day du.khi chuyen sang dung PX thi lai dung mang tot,nhung khi cai mot so chuong trinh nhu proteus thi cai len kich vao la mat luon,tham tri cai kaspersky cung bi vay.nho pro nao giup em voi.em dang can may da hoc gap.em thanks truoc nhe.yahoo: hung_bk53_l55_myh

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết