Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Viettel ngừng cung cấp dịch vụ Free Talk và Free Night trên toàn quốc.!!

Từ ngày 01/07/2010, Công ty Viễn thông Viettel ngừng cung cấp dịch vụ Free Talk và dịch vụ Free Night cho thuê bao di động trên toàn quốc.

Nhằm tận dụng tối đa năng lực mạng lưới sẵn có đồng thời đem lại nhiều lợi ích cho khách hàng hơn, thời gian qua, Viettel liên tục triển khai cung cấp nhiều dịch vụ cực kỳ ưu đãi VT200; Free Talk, Free Night… Chương trình ngay lập tức được sự đón nhận của đông đảo khách hàng và thành công ngoài mong đợi. Để cảm ơn khách hàng đã đồng hành cùng Viettel, trong thời gian tới Viettel sẽ nghiên cứu và đưa ra nhiều chương trình, dịch vụ hấp dẫn hơn nữa để phục vụ khách hàng./.

Nguồn: Ngừng cung cấp dịch vụ Free Talk và Free Night trên toàn quốc

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Đang buôn đỡ tốn tiền kể ra cũng tiếc nhỉ ..!!!!
    Được sửa bởi 62500119 lúc 15:53 ngày 01-07-2010 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    0
    hiện tại mạng nhà em lag quá...bt` choi game ping 8 9 nhưng bây giờ ping toàn 3x....A check lại cho e đường truyền hay j j với...Em ở Đầm trấu 2 bà trung hN

Like
    0
    hix hix, bây giờ bị kèm khuyến mại, sim rác ko có, sắp tốn tiền rùi đây (

Like
    0
    Quote Được gửi bởi buisonbach View Post
    hiện tại mạng nhà em lag quá...bt` choi game ping 8 9 nhưng bây giờ ping toàn 3x....A check lại cho e đường truyền hay j j với...Em ở Đầm trấu 2 bà trung hN
    bạn cho mính xin thông tin tài khoản nhé:
    - Tên Account đang sử dụng hoặc tên chủ thuê bao(phải chính xác nếu ko nhớ Acc)
    - Địa chỉ lắp đặt
    - Số di động LH với bạn.
    => mình sẽ chuyển kĩ thuật qua kiểm tra cho bạn ngay nhé. Tks !!

Like
    30
    Viettel thì thấy ít khuyến mại quá... Mình đang dùng // 2 sim viettel và mobi. Viettel thì số dó dùng từ thời SV 4-5 năm nay rồi, còn cái sim mobi mới đăng ký đây sướng nhất, gọi nội mạng VNPT miễn phí 10p đầu trong suốt 1 năm
    Cảnh báo tránh xa VINAHOST

Like
    2
    Quote Được gửi bởi VinaWater View Post
    Viettel thì thấy ít khuyến mại quá... Mình đang dùng // 2 sim viettel và mobi. Viettel thì số dó dùng từ thời SV 4-5 năm nay rồi, còn cái sim mobi mới đăng ký đây sướng nhất, gọi nội mạng VNPT miễn phí 10p đầu trong suốt 1 năm
    Nghĩ kĩ lại 2 mạng Mobifone và Vinaphone liên kết với nhau chặt chẻ như vậy thì chống độc quyền cái gì nhỉ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi VinaWater View Post
    Đó là do bạn mới hòa mạng gần đây ngay thời điểm Mobi KM, tháng 05 và 06/2010 vừa rồi Viettel cũng có chương trình KM hòa mạng mới được gọi nội mạng miễn phí trong 12 tháng. Chứ 4- 5 năm trước làm gì có nhà mạng nào khuyến mãi như vậy đâu.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi T7A8 View Post
    Đó là do bạn mới hòa mạng gần đây ngay thời điểm Mobi KM, tháng 05 và 06/2010 vừa rồi Viettel cũng có chương trình KM hòa mạng mới được gọi nội mạng miễn phí trong 12 tháng. Chứ 4- 5 năm trước làm gì có nhà mạng nào khuyến mãi như vậy đâu.
    Chính xác. Viettel cũng có chương trình gọi miễn phí nội mạng mà.

Like
    30
    Thì xui là ở đó, do bận việc không kịp đăng ký chuyển qua TBTS của viettel. Trong list mình hiện tại có 74% của VNPYT còn lại 25% Viettel, 1% mạng cùi bắp khác. Nếu tính ra đăng ký luôn cho cái sim viettel thì mình chỉ tốn chừng 250k/tháng gọi thoải mái VNPT-Viettel. Nếu không có km như vậy, TB 1 tháng mình ngốn hết 500-600k tiền ĐT rồi.
    Cảnh báo tránh xa VINAHOST

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết