Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 31
    Like
    0
    Câu hỏi này đã hỏi rất nhiều và đã trả lời rất nhiều: ESPN STAR Sports chỉ có bản quyền ở 18 nước châu Á, trong đó phần lớn là Ấn Độ và các vùng lân cận, không có Việt Nam ở trong này nên đừng tìm và hy vọng nữa.

Like
    0
    Suốt ngày cãi nhau về mấy cái giải ngoại hạng...Chán !
    Mấy thằng trong nước không có thì xem của mấy thằng nước ngoài, thiếu gì có gần 20 vệ tinh có vùng phủ sóng ở VN, không lẽ tất cả chúng nó không bọn nào có để phát hay sao? Hay là chỉ có mỗi bọn K+ đủ to tay để thâu tóm toàn bộ truyền hình khu vực châu Á.
    Bọn Pháp thuộc còn thua để đít ra phải ôm hành lý về quê rồi thì thử hỏi làm sao nó còn có thể to tay được.
    Nỗi nhục cho bọn Pháp, K+ cũng từ Pháp mà ra ???

Like
    0
    Thế bình thường vẫn xem ESPN và Star Sport mỗi tối t7, cn trên truyền hình cáp trung ương thì bây giờ có được xem nữa không ạ.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi anhtuan_dt View Post
    Thế bình thường vẫn xem ESPN và Star Sport mỗi tối t7, cn trên truyền hình cáp trung ương thì bây giờ có được xem nữa không ạ.
    bạn đọc lại comment mấy bài trên là bít àh

Like
    0
    Sao hom qua em xem kenh VTC1, VTC van khang dinh nam nay co lam NHA ma, con thong bao them la khung gio NHA nam nay thay doi nua, khong nhu moi nam. Chang nhe VTC treo dau de ban thit cay ah?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi M.Dien View Post
    Suốt ngày cãi nhau về mấy cái giải ngoại hạng...Chán !
    Mấy thằng trong nước không có thì xem của mấy thằng nước ngoài, thiếu gì có gần 20 vệ tinh có vùng phủ sóng ở VN, không lẽ tất cả chúng nó không bọn nào có để phát hay sao? Hay là chỉ có mỗi bọn K+ đủ to tay để thâu tóm toàn bộ truyền hình khu vực châu Á.
    Bọn Pháp thuộc còn thua để đít ra phải ôm hành lý về quê rồi thì thử hỏi làm sao nó còn có thể to tay được.
    Nỗi nhục cho bọn Pháp, K+ cũng từ Pháp mà ra ???
    xã hội nào mà vẫn còn những con người mang tư tưởng như bác này thì thử hỏi xã hội đó làm sao phát triển được nhỉ?

Like
    0
    Nhưng xã hội nào mà hở việc gì ra cũng phải nhắc chữ "tiền" cũng là một xã hội vứt đi.

Like
    0
    Thế ra em là chủ đề để cho các bác cãi nhau rồi.
    Đúng là bây giờ cái gì cũng đòi tiền vậy nên phải tìm cách nào mất ít tiền nhất mà lại có được hiệu quả cao nhất phải không bác dhpaul.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi M.Dien View Post
    Thế ra em là chủ đề để cho các bác cãi nhau rồi.
    Đúng là bây giờ cái gì cũng đòi tiền vậy nên phải tìm cách nào mất ít tiền nhất mà lại có được hiệu quả cao nhất phải không bác dhpaul.
    bác nói rất có lý,chi tiền mà dở quá thì đâm ra bực

Like
    0
    Công nhận mấy bác nói em mác cười wá àh các bác muốn ít tiền ư rất đơn giản cần gì phải đi đâu cho xa các bác chỉ càn bắt 1 cái tivi + 1 dàn angten xương cá là xem thoải mái rồi. " Là dân cộng sản thì theo cộng sản đi, đừng bắt chiếc theo ngụy" mà em thấy đa số nhà bác mà có xem đc đá banh thì bác cũng có xem đâu hay lại ra wán cafe tụ tập anh em cùng xem. bác đừng trả lời là có xem nha tôi đố các bác ngồi 1 mình mà xem ngon lành đc đấy ko có 1 chút cảm hứng nào đâu.
    Nhiều kênh làm gì?
    Mấy kênh nói tiếng trung quốc các bác có hiểu ko?
    Ngay cả mấy kênh tiếng anh cung vậy các bác có hiểu họ nói gì ko?
    đây là 1 câu hỏi các bác cần phải suy nghĩ.
    Chẳng hạn 100 kênh nó phát các bác thử liệt kê ra đc bao nhiêu kênh hay.
    liệu các bác có xem hết 100 kênh ko? ngay cả khi bây giờ tivi binh thường nó phát cũng gần 20 kênh rồi cũng có xem hết đc đâu

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết