Trang 1 / 19 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 190
    Like
    22

Ý tưởng mới ! Bên lề World Cup Đổ Thần 2010

Sa Huỳnh cá độ:
    Trận 1 bắt South Africa.
    Trận 2 bắt France.

Tớ có ý kiến: Việc thưởng và phạt bác Kền nên quy định từ bây giờ luôn đi. Chầu cà phê, chó, nhậu...gì đó phải rõ ràng và cụ thể. Ngoài ra địa điểm chung độ cũng phải công bố sớm.
    Théc méc: Tham gia tối thiểu bao nhiêu trận đấu mới được tính kết quả cuối cùng?
    Quote Quote

Like
    146
    Éck, hỏi ngoài lề cái, sẵn hỏi luôn, hỏi xong rồi xóa, bác Kền viết làm sao mà 2 bài liên tiếp ko bị gộp vào thế?
    Không đi làm sao tới.

Like
    612
    Quote Được gửi bởi Sa Huỳnh View Post
    Tớ có ý kiến: Việc thưởng và phạt bác Kền nên quy định từ bây giờ luôn đi. Chầu cà phê, chó, nhậu...gì đó phải rõ ràng và cụ thể. Ngoài ra địa điểm chung độ cũng phải công bố sớm.
    Théc méc: Tham gia tối thiểu bao nhiêu trận đấu mới được tính kết quả cuối cùng?
    1) Vụ này tớ sẽ liên lạc với các Mod của box Bóng Đá để lên chương trình sớm

2) Trong một giải thi đấu chuyên nghiệp, hễ trận nào mà tham dự viên bỏ lỡ thì xem như chịu thua trận ấy, bởi vậy đừng nên ngồi chầu rìa bất cứ vòng nào vì chắc chắn sẽ bị trừ điểm, thay vì nếu như tham dự thì ít ra còn có 50% cơ hội

Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Éck, hỏi ngoài lề cái, sẵn hỏi luôn, hỏi xong rồi xóa, bác Kền viết làm sao mà 2 bài liên tiếp ko bị gộp vào thế?
    Nhiều khi những bài toán khó khăn nhất lại có đáp án cực kỳ đơn giản: Mở 2 topic, rồi dùng quyền SMOD để gộp lại thành 1

Like
    0
    Chờ bác mãi, lần Euro trước thắng mà ko đi được, hy vọng lần này đi được.
    Trận 1: South Africa.
    Trận 2: France.

Ý kiến cái nữa: vì World Cup thi đấu liên tục, nhiều khi bận công việc không đặt được tự nhiên mất điểm oan.

Like
    612
    Chương trình thi đấu có sẵn trong post đầu tiên, nếu biết sẽ bận mà không đặt trước hay nhờ anh/em/bạn gái log vào đặt giùm thì oan cái gì nữa

Like
    22
    Cá độ phải có thắng có thua, thắng được chung còn thua thì phải chung độ. Vậy em đề xuất thế này(áp dụng với các mem hiện đang ở SG):
    - 3 bác đứng ót bảng phải đứng ra chung một độ cà phê(tổng chi phí <=300k)cho các mem còn lại trong một bữa offline sau trận chung kết.

Ý các bác thế nào?

Like
    1
    Thấy cả làng đổ 1cửa hết, e đảo kèo 1 chút, đá bên Mexico. Pháp thì e vẫn tin tuởng dù ất a ất ơ truớc giải đấu

Ngày 11/6 :

Mexico
    France

Quote Được gửi bởi Sa Huỳnh View Post
    - 3 bác đứng ót bảng phải đứng ra chung một độ cà phê(tổng chi phí <=300k)cho các mem còn lại trong một bữa offline sau trận chung kết.

Ý các bác thế nào?
    Vote cho bác Lân cái ý cò này. Chầu 1 cafe, tăng 2 mọi nguời cùng chung vốn làm cái gì cay cay 1 chút cho dễ giao lưu ,
    :emlaugh:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi br0™ View Post
    Vote cho bác Lân cái ý cò này. Chầu 1 cafe, tăng 2 mọi nguời cùng chung vốn làm cái gì cay cay 1 chút cho dễ giao lưu ,
    Vậy thì làm cái cay cay từ đầu đi bác, chứ uống cafe mà khó giao lưu thì buồn. 49,9% điểm thấp lo chầu này đi.

Like
    0
    Baby tui tin Mexico sẽ thắng dựa vào sự đồng đều các tuyến và những trận đấu giao hữu khá tốt của Mễ mặc dù trận đầu tiên World Cup hay Châu Âu, nơi đội chủ nhà xuất quân thường có kết quả hoà.

Trận thứ 2, Uruguay với lối đá nam mỹ sẽ rất khó chịu cho các đội bóng đến từ châu âu. ngược lại, pháp đang trải qua giao đoạn thoái trào nên ko tin Pháp sẽ làm gỏi Forlan và các đồng đội...

Tóm lại, Mễ thắng, Uruguay và Pháp hòa

Like
    22
    Quote Được gửi bởi babylearnit View Post
    Baby tui tin Mexico sẽ thắng dựa vào sự đồng đều các tuyến và những trận đấu giao hữu khá tốt của Mễ mặc dù trận đầu tiên World Cup hay Châu Âu, nơi đội chủ nhà xuất quân thường có kết quả hoà.

Trận thứ 2, Uruguay với lối đá nam mỹ sẽ rất khó chịu cho các đội bóng đến từ châu âu. ngược lại, pháp đang trải qua giao đoạn thoái trào nên ko tin Pháp sẽ làm gỏi Forlan và các đồng đội...

Tóm lại, Mễ thắng, Uruguay và Pháp hòa
    Thế có bắt độ hông?

Trang 1 / 19 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết