Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    6

Có ai chơi Ads của thằng rockyou.com chưa?

Được thằng bạn chỉ cho trang này, trang này tính tiền theo Impressions có ai chơi chưa nhỉ? Không biết có chấp nhận IP VN không (thằng bạn bên tàu), với cả ko biết scam không? Nếu ổn có khi chơi thằng này chứ GA dạo này chán quá
    Quote Quote

Like
    2
    Em thấy thằng ****99.net cũng chơi cái này đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Thắm* View Post
    Được thằng bạn chỉ cho trang này, trang này tính tiền theo Impressions có ai chơi chưa nhỉ? Không biết có chấp nhận IP VN không (thằng bạn bên tàu), với cả ko biết scam không? Nếu ổn có khi chơi thằng này chứ GA dạo này chán quá
    thì vô mà đọc TOS của nó thì biết .

==================================
    Việt Nam chơi được

Thường xuyên như thế nào để được trả tiền và khi nào?
    Chúng tôi trả tiền nhà xuất bản của chúng tôi trên cơ sở hàng tháng. Vào cuối mỗi tháng, chúng tôi kiểm đếm lên kết quả của bạn và gửi cho bạn một kiểm tra thông qua mail, mà bạn thường sẽ nhận được trong vòng 2 tuần.

Tôi có phải thực hiện một số tiền nhất định trước khi tôi phát hành một kiểm tra?
    RockYou có chính sách thanh toán tối thiểu là 50 $. Nếu số dư của bạn vào cuối tháng giảm xuống dưới $ 50, bạn sẽ không được thanh toán trong chu kỳ thanh toán - số dư của bạn chỉ đơn giản là sẽ tích luỹ và trong tháng khi bạn đạt đến mức tối thiểu $ 50, bạn sẽ nhận được thanh toán với chu kỳ thanh toán tháng.

Làm thế nào tôi có thể làm tăng doanh thu của tôi?
    Chúng tôi đã nhìn thấy một số cách tiếp cận đó làm việc tốt:

* Thử nghiệm với vị trí quảng cáo và bảng màu - tùy thuộc vào ứng dụng của bạn bố trí và lưu lượng người sử dụng, đôi khi quảng cáo thực hiện tốt hơn trong các vị trí khác nhau. Nó thường hữu ích để thử nghiệm và xem những gì thực hiện tốt nhất cho các ứng dụng của bạn.
    * Thử nghiệm với màu sắc chương trình khác nhau - quản lý quảng cáo của chúng tôi cung cấp kết hợp màu sắc vô tận cho các quảng cáo của bạn. Hãy thử phối màu khác nhau và khám phá đó làm việc tốt nhất cho bạn.
    * Factor quảng cáo vào trong thiết kế ứng dụng của bạn - khi thiết kế và cập nhật ứng dụng của bạn, điều quan trọng để suy nghĩ về vị trí quảng cáo và làm thế nào để kết hợp chúng trong ứng dụng của bạn (thay vì như là một afterthought bên ngoài khung ứng dụng) để tăng khả năng mà người dùng sẽ nhận biết chúng , tương tác
    * Đặt nhiều quảng cáo trên một trang duy nhất - điều này làm tăng tổng số lần hiển thị của bạn và thường làm tăng khả năng mà người dùng có thể nhấp chuột. Chỉ cần nhớ để tạo ra thẻ quảng cáo riêng cho từng vị trí quảng cáo trong ứng dụng của bạn. Điều này sẽ giúp bạn với báo cáo và phân tích hiệu suất, và cũng sẽ giúp chúng tôi tốt hơn mục tiêu các vị trí, dẫn đến eCPMs cao hơn.

Làm thế nào để bắt đầu?
    Nó chỉ mất một vài phút để tạo một tài khoản với chúng tôi. Sau khi đăng nhập, chỉ cần nhấp vào tab "Vị trí Quảng cáo và truy cập vào trang" "Tạo quảng cáo Vị trí. Ở đó, bạn có thể dễ dàng tạo ra thẻ quảng cáo mới để đặt trong mã ứng dụng của bạn. Thật dễ dàng để bắt đầu kiếm tiền với các ứng dụng của bạn!

Like
    0
    giờ mới biết cái này

Like
    5
    đặt thằng này thấy toàn hiện ad GA, ko biết nó có giống bọn BlueAdvertisement ko? bị dính thằng blue 1 lần, site đang ngon lành thì google báo có malware đặt ở quảng cáo blue

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết