Trang 8 / 10 FirstFirst ... 35678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 96
    Like
    3
    Anh Khôi: Dân hố nặng òi!

Like
    0
    Theo mình thì mọi người đều có quyền tự do nói lên ý kiến của mình, song cũng phải có tinh thần lắng nghe và tiếp thu từ những người khác.

Trong quá trình tranh luận, mọi ý kiến đưa ra đều đáng hoan nghênh, có thể với người này là chưa được, song với người khác thì lại OK, không có ai đúng tuyệt đối và cũng không có ai sai hoàn toàn.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi lqkhoi View Post
    @danceswithwolves: Khi anh mắc công reply ai, có lẽ anh nên đọc history về người đó chăng ? Vậy lần sau anh sẽ bớt chút thời gian để reply. Hỉ?
    Quote Được gửi bởi tiểu dân View Post
    Anh Khôi nói đúng ý em, nhưng em thấy chủ thớt tuy hơi over assume nhưng kể cũng là người có chính kiến:
    Quote Được gửi bởi tiểu dân View Post
    Anh Khôi: Dân hố nặng òi!
    Tối hôm qua TV chả có gì coi, vô làng chơi tí nữa là mình cũng sụp cái hố này. Không kẹt mấy bài còn nợ bác Lý thế nào mình cũng nhào vô đây. :icon cười lăn lóc, cười té ghế, cười chảy ke:

Like
    0

Vui lắm ! Con gà, kêu quang quác!

Quote Được gửi bởi khunglongbeo View Post
    Kết luận: Tôi nghĩ chủ thớt đang tán 1 người bạn gái nào đó, hay check invisible để được nói chuyện với cô bé, nhưng cô bé hay để inv vì quá chán phải chat với 1 tên dở hơi như chủ thớt, từ đó chủ thớt đâm ra dỗi, rồi làm cái topic vớ vẩn để lấy cảm giác cá nhân của mình mà nỡ đem đánh giá cả một dân tộc Việt không quân tử bằng tụi Mỹ.
    + 1000 )

Vừa search thử google: dq_ninh
    => Bạn mới chỉ tạm gọi là thoát mù tin học thôi. Vì thế đừng có lên tiếng đại diện cho IT Việt Nam. Mùi lắm.

Like
    0
    @ chủ thớt: Người Mỹ thì khách người Việt đã đành nhưng mà việc dùng yahoo như thế nào mà khác thì em nghĩ hơi áp đặt quá! Nhưng mà nếu như supporter của một HP mà ẩn để né....thì đúng là VN rồi
    À, bác xem topic này rồi cho ý kiến về thái độ IT quốc tế có khác gì mấy với IT Việt không nhé (cái này vô tình em đọc được ngay lcú xem topic này - tuy chưa phản ánh đúng vẩn đề yêu cầu nhưng vẫn gọi là phần nào liên quan):
    http://code.google.com/p/googleappen...il?id=13#c1263 (chủ đề nói về mấy người đang yêu cầu Google App Engine hỗ trợ PHP và những người ghét PHP thọc gậy ntn)
    Vẫn có người thích show cáe, thích xiên xỏ, thích những gì mình thích và ghét những gì mình không thích và người ta thích, đặt ra những nhận xét, đánh giá thô thiễn.

Quote Được gửi bởi kbt09 View Post
    ta thì ta ghét cay ghét đắng mấy đứa online mà để stt là "Busy" hoặc là "Đang bận , đừng PM" ! Làm vậy để làm gì ? Để khoe cái mã "ta là người bận rộn " à ? Thà để Invi hoặc offline đi để thiên hạ đỡ phải "ngứa mắt" !
    Còn về vấn đề này em nghĩ bác đã ý kiến không đúng!
    Thử đặt ra tình huống bác đang chat với cả thẩy mấy em gái xinh xắn, lại có một thằng nào lạ hoắc nhảy vào nhờ giúp đỡ, nhờ này nhờ nọ....quả không nên. Vì là họ đang nhờ nên phải tự biết mà nhờ lúc thích hợp. Còn nếu cái nick dùng choc ông việc mà lại để đang bận, vậy có lẽ không hay!
    Hay là bác đang đợi bạn gái online, vừa đợi vừa làm cái gì đó, nhắn cái tin cho nàn khi online thì nhớ BUZZ, trường hợp đó để ẩn thì phải nhắn rõ cho nàng biết trước, cái khi không máy tắt, hay rớt mạng, nàng PM không trả lời ....... nàng giận!

Vài ý kiến khi xem qua góc thư giãn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Like
    58
    Trả lời 1 cách thẳng thắn là từ khi biết đến Y!M và ddth này vào cùng lúc cho đến giờ, em chưa bao giờ Invi, hiếm khi Busy.
    Bởi vì:
    Nếu ko cùng ngành không add. Không rất thân cũng không add, nick nào để quá 6 tháng ko chat thì xóa.
    Nếu bị ai quấy rầy quá thì nói sorry em bận.
    Em chat cũng kha khá chứ không ít nhé. Tuy nhiên có mấy ông sếp người Việt gốc Việt sống tại Mỹ đa phần Invi.
    Và không muốn nói nhiều ngoài việc bổ sung cho bác chủ thớt 1 thành viên luôn luôn online + visible + available (chưa ngủ thì Y!M còn mở) và bonus thêm cho chủ thớt 1 lời nhắn rằng: đúng là ý kiến vô bổ và lệch lạc, gây ảnh hưởng trầm trọng đến tiêu chí thư giãn của box thư giãn.
    Bác khủng long béo hình như là mem ruột bên mấy forum đồ họa PS thì phải. Nếu phải thì tám kiếp rồi mới gặp bác.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cljck View Post
    + 1000 )

Vừa search thử google: dq_ninh
    => Bạn mới chỉ tạm gọi là thoát mù tin học thôi. Vì thế đừng có lên tiếng đại diện cho IT Việt Nam. Mùi lắm.
    Lạc đề! Đả kích cá nhân. Một thói biện luận quen thuộc kiểu Khổng tử.
    Không có gì đáng bàn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi phich1984 View Post
    Theo mình thì mọi người đều có quyền tự do nói lên ý kiến của mình, song cũng phải có tinh thần lắng nghe và tiếp thu từ những người khác.

Trong quá trình tranh luận, mọi ý kiến đưa ra đều đáng hoan nghênh, có thể với người này là chưa được, song với người khác thì lại OK, không có ai đúng tuyệt đối và cũng không có ai sai hoàn toàn.
    Bạn trẻ này có khả năng thuyết phục. Trong tương lai sẽ là lãnh đạo tốt.

Còn mấy bạn nhao nhao kia... Hừ... (thôi không dám nói.)
    Được sửa bởi dq_ninh lúc 20:37 ngày 09-06-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    trẻ con gì chứ, tại người việt mình hơi kém tiếng anh,và quý mến nhau thôi.
    kém tiếng anh thì mọi người tự hiểu.
    còn quý nhau thì "bận" vẫn hỏi thăm vì lẽ hỏi thăm nhau, quý nhau mới thế, đầy thằng ko để "busy" cũng chẳng ma nào pm

507 Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Like
    7
    ) xin lỗi bạn dq_ninh làm được tới cái gì mà ghê vậy, đi đánh giá người khác. Xin lỗi là tại thấy bạn theo 1 lối suy nghĩ vô bổ quá nên cm 1 cái thôi chứ mình ko bám theo 1 cái topic ntn.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi dq_ninh View Post
    Lạc đề! Đả kích cá nhân. Một thói biện luận quen thuộc kiểu Khổng tử.
    Không có gì đáng bàn.

Bạn trẻ này có khả năng thuyết phục. Trong tương lai sẽ là lãnh đạo tốt.

Còn mấy bạn nhao nhao kia... Hừ... (thôi không dám nói.)
    Quy nạp vội vàng, áp đặt ý chí chủ quan, mấy ông bác sỹ tâm thần chẩn đoán bệnh vĩ cuồng thích những triệu chứng điển hình này lắm.

Quan sát history của dq_ninh mình thấy tay này y chang nhân vật bác vật trong truyện cười này.

Cào cào, châu chấu nghe bằng chân (cái này nghiêm chỉnh nè, các gai ở chân chúng là những sensor dò chấn động, các bạn có thể xác minh chuyện này dễ dàng, trong sách sinh vật chương trình phổ thông có nói, lớp mấy quên òi), và kết luận đó được rút ra từ thí nghiệm sau:

Ông bác vật để con cào cào lên bàn, hô to "nhảy", con cào cào nhảy mất tiêu.

Ổng rựợt theo bắt con cào cào đó lại, lấy kéo cắt cụt hai cái chân nhảy của nó, rồi để nó lên bàn, hô "nhảy" tiếp, con cào cào đứng im, ổng viết vô báo cáo: Cào cào nghe bằng chân, cắt cụt chân làm nó bị điếc, không nghe được.

Trang 8 / 10 FirstFirst ... 35678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết