Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Arsenal đã có Joe Cole

Sau nhiều tin đồn xung quanh việc rời khỏi sân Stamford Bridge của tiền vệ Joe Cole cuối cùng tất cả đã có được câu trả lời. Thật bất ngờ khi Joe Cole đã quyết định chọn Arsenal là bến đỗ tiếp theo chứ không phải Manchester United hay Tottenham Hotspur.

» Mourinho cũng muốn có Joe Cole
    » Chelsea không có ý định gia hạn hợp đồng với Joe Cole

Joe Cole đã có 7 năm cống hiến tài năng ở Stamford Bridge sau khi gia nhập Chelsea với giá 6,6 triệu bảng từ West Ham United. Anh đã hi vọng sẽ có được mức lương cao hơn bằng với những người đồng đội khác nhưng chủ tịch Roman Abramovich chỉ đáp ứng số tiền 80 nghìn bảng/tuần ít hơn 20 nghìn so với những gì mà Joe Cole yêu cầu. Abramovich cho rằng nếu tăng lương cho tiền vệ người Anh sẽ làm ảnh hưởng đến cơ cấu tiền lương của CLB khi đó rất có thể nhiều cầu thủ khác cũng sẽ đòi tăng lương và điều đó ảnh hưởng xấu đến đội bóng.

Joe Cole đã chính thức trở thành một "pháo thủ"

Tiền vệ 28 tuổi người Anh sẽ chính thức trở thành cầu thủ tự do vào cuối tháng này. Rất nhiều đại gia ở giải ngoại hạng như MU, Liverpool,Tottenham hay Man City đã nhảy vào cuộc đua giành chữ kí của Cole. Nhưng với cá nhân Joe Cole, anh không muốn rời khỏi thủ đô London và cuối cùng anh đã chọn Arsenal thay vì đội bóng của HLV Harry Redknapp

Joe Cole sẽ chính thức kí hợp đồng với The Gunners sau khi hoàn thành nhiệm vụ cùng ĐT Anh ở World Cup sắp tới. Hợp đồng của tiền vệ người Anh với CLB mới sẽ có thời hạn 3 năm với mức lương 90 nghìn bảng/tuần. Sau Marouane Chamakh, Joe Cole là tên tuổi lớn thứ 2 cập bến Emirates trong mùa hè này.

http://www.bongda.com.vn/Bong-da-Anh..._Emirates.aspx

Arsenal đã có hai cuộc tăng cường lực lượng đáng nể (đều là miễn phí), nếu giữ được chân của Fabregas nữa mà có thêm 1 hậu vệ ngon lành (rất có khả năng sẽ được Giáo sư mua về sau đây) thì Arsenal quả là ứng cử viên sáng giá nhất cho PL 10-11 !

Còn với MU (đụng mục tiêu nào cũng hỏi mua), sau những Villa, Benzema, Ribery, Joe Cole... những cầu thủ mà MU ao ước theo đuổi bấy lâu nay, đã gia nhập CLB mới hoặc gia hạn hợp đồng với CLB hiện tại... thì có lẽ MU ko còn là điểm đến lý tưởng với những ngôi sao hàng đầu thế giới.

Chúc mừng các fan Arsenal và chia buồn cùng các fan MU !

Like
    4
    Thanks!
    Tin rất tuyệt. Em là fans Asrl!

Like
    1
    Mình cũng rất thích Joe Cole, qua ARS cũng tốt.

p/s: Nhắc bạn chủ topic 1 chút, bạn nên edit lại cái chỗ có dính tới Mu của bạn đi, ko sáng mai mình sẽ xóa đoạn đó "dùm" bạn. Bạn thích ARS, chúng ta bàn về Joe Cole chuyển qua ARS, có liên quan gì tới Mu. Bạn ko nên tự mình phá hỏng topic của mình tạo ra và đừng gào lên rằng :" -br0™- là fan của MU tội nghiệp mình Hãy tôn trọng ngay cái topic của mình tạo ra chứ
    :emlaugh:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi br0™ View Post
    Mình cũng rất thích Joe Cole, qua ARS cũng tốt.

p/s: Nhắc bạn chủ topic 1 chút, bạn nên edit lại cái chỗ có dính tới Mu của bạn đi, ko sáng mai mình sẽ xóa đoạn đó "dùm" bạn. Bạn thích ARS, chúng ta bàn về Joe Cole chuyển qua ARS, có liên quan gì tới Mu. Bạn ko nên tự mình phá hỏng topic của mình tạo ra và đừng gào lên rằng :" -br0™- là fan của MU tội nghiệp mình Hãy tôn trọng ngay cái topic của mình tạo ra chứ
    Bạn hơi nhạy cảm rồi bro ơi, đoạn trên tôi có lời nào nói quá cho MU thì cậu có thể xóa, những gì tôi viết có sai chỗ nào chưa ? Sở dĩ phải nhắc tới MU vì khi Joe Cole bất mãn với Chel thì MU là đội tích cực nhất làm mọi cách để có được Joe cơ mà, giờ Joe sang Arsenal thì há chẳng phải là tin thất vọng cho Ferguson sao? Ko đáng để nói một chút sao? Tại sao nhắc tới MU mà ko phải là đội nào khác (như Inter, Bayer chẳng hạn) vì đơn giản là các đội đó đâu có liên quan tới Joe.

Ép người quá đáng

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Maybach 62 View Post
    Bạn hơi nhạy cảm rồi bro ơi, đoạn trên tôi có lời nào nói quá cho MU thì cậu có thể xóa, những gì tôi viết có sai chỗ nào chưa ? Sở dĩ phải nhắc tới MU vì khi Joe Cole bất mãn với Chel thì MU là đội tích cực nhất làm mọi cách để có được Joe cơ mà, giờ Joe sang Arsenal thì há chẳng phải là tin thất vọng cho Ferguson sao? Ko đáng để nói một chút sao? Tại sao nhắc tới MU mà ko phải là đội nào khác (như Inter, Bayer chẳng hạn) vì đơn giản là các đội đó đâu có liên quan tới Joe.

Ép người quá đáng
    oke, nếu có bạn nào fan MU nhảy vào và nếu có vài lời qua lại như bao cái thread khác về Mu hay liên qua tới MU thì m sẽ close cái thread này nhé. Chứ nói thật loanh quanh với Mu mãi thấy chán lắm, lời qua lời lại rùi lại cãi nhau, chả đc gì cả
    :emlaugh:

Like
    33
    Tin này hay đấy, thích Joe Cole hồi xưa còn để tóc hơi dài dài rất đẹp, ra tiệm hớt tóc bình dân thì không ai biết , thấy đá cũng hay mà sao ít được Chelsea trọng dụng nhỉ? Chắc do chấn thương

Like
    0
    trang chủ ars chưa thấy thông báo gì, ko tin tưởng lắm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Maybach

Còn với MU (đụng mục tiêu nào cũng hỏi mua), sau những Villa, Benzema, Ribery, Joe Cole... những cầu thủ mà MU ao ước theo đuổi bấy lâu nay, đã gia nhập CLB mới hoặc gia hạn hợp đồng với CLB hiện tại... thì có lẽ MU ko còn là điểm đến lý tưởng với những ngôi sao hàng đầu thế giới.
    [/b]
    Hài thật, Tay này thật hết đẻ nói. Vấn đề thần kinh nặng. Tự dưng lôi Mu ra làm gì. ARS là điểm đến cho những cầu thủ vô danh, hoặc là danh sắp tàn thôi. Cứ tự sướng đi.

Like
    22
    Quote Được gửi bởi thongdoanvan View Post
    Hài thật, Tay này thật hết đẻ nói. Vấn đề thần kinh nặng. Tự dưng lôi Mu ra làm gì. ARS là điểm đến cho những cầu thủ vô danh, hoặc là danh sắp tàn thôi. Cứ tự sướng đi.
    Đã biết người ta như thế vậy mà bác cũng nhảy vô cãi.

Like
    33
    Quote Được gửi bởi thongdoanvan View Post
    Xin lỗi, nhưng nếu vậy thì sao MU cũng lao vào vụ của Joe Cole vậy? Có tự ái thì cũng phải suy nghĩ chứ!
    Bên MU cần tự lo cho bản thân đi, ông chủ gì mà nợ hơn cả Tỷ Bảng + không chịu nhả MU ra, thì ngồi đợi đi
    Còn Ars thì tuyệt cú mèo về tài chính , thử tưởng tượng MU thành 1 Leeds thứ 2 xem , cũng hơi khó do MU là danh hiệu lớn tàn cũng tiếc!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết