Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Buồn quá đi ! Không mở được File trong USB

Mình có cái USB Transcend 2G . Khi mình Copy các File trong máy tính vào USB thì bình thường nhưng khi mở ra thì lại chỉ mở được khoảng 80M thôi ( Có nghĩa là khi copy các file mà tổng dung lượng <80M thì mở được bình thường . Nhưng nếu Copy thêm nữa thì lại không mở được , Cho dù chuyển các file từ USB ra máy tính nhưng vẫn không mở được . Mình copy 1 file Video có dung lượng 300M mà khi mở trên máy tính là 60 phút nhưng khi copy vào USB thì chỉ xem được 18 phút thôi . USB chỉ cho mở khoảng 80M dung lượng mà thôi , Khi mà đủ 80M rồi thì những file copy vào sau thì không mở được )
    Mình đã dùng 1 số phần mềm Format USB nhưng vẫn không được , và diệt virut nhưng không thấy .
    Mong các bác giúp cho . Thank
    Quote Quote

Like
    0

USB unlock protec

Tôi không mở được file trong USB của mình vì các file này đã được tự động bảo vệ, tôi không cài chương trình bảo vệ này. Bác nào có cao kiến xin mách nước giùm
    Anhtdc

Like
    0
    chắc chắn là ÚB của bạn đã bị nhiễm vrut , bạn nên tìm phần mền nào format ÚB mạnh tí dịnh dạng lại có thể kliên lac với mình sẽ gởi tạng bạn DT minh ne 01665549706

Like
    0
    bỏ úb thôi cái này là usb của hồ cẩm đào sx mình cũng có giải thích cho 1pro nào trong dien đàn rồi bạn tìm lại xem

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết